Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.512.762.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.494.361.316 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.512.762.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.494.361.316 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG GIA PHÁT
26/02/2025 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/02/2025 13:47
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
06/02/2025 16:00
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và đăng tải thông tin đấu thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
06/02/2025 15:58
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trng quý I năm 2025 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XĂNG DẦU ĐỨC THANH
06/02/2025 11:50
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trong quý I năm 2025 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với 1 gói thầu.
05/02/2025 15:20
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trng quý I năm 2025 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với 1 gói thầu.
05/02/2025 15:19
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục xuống cấp của trụ sở Công an huyện Cần Giờ của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với 4 gói thầu.
04/02/2025 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH LÊ HOÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa các danh mục phục vụ công tác phòng, chống tội phạm; phòng chống mua bán người và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc năm 2024 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUÀ TẶNG QUẢ TÁO XANH
20/12/2024 09:54
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in, quạt treo tường phục vụ công tác cho Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ - KỸ THUẬT AN NINH
16/12/2024 07:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an Huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
06/02/2025 16:00
Công an Huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và đăng tải thông tin đấu thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
06/02/2025 15:58
Công an Huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trng quý I năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XĂNG DẦU ĐỨC THANH
06/02/2025 11:50
Công an Huyện Cần Giờ đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trong quý I năm 2025 với 1 gói thầu.
05/02/2025 15:20
Công an Huyện Cần Giờ đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trng quý I năm 2025 với 1 gói thầu.
05/02/2025 15:19
Công an Huyện Cần Giờ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục xuống cấp của trụ sở Công an huyện Cần Giờ với 4 gói thầu.
04/02/2025 15:04
Công an Huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in, quạt treo tường phục vụ công tác cho Đội CSGT-TT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ - KỸ THUẬT AN NINH
16/12/2024 07:35
Công an Huyện Cần Giờ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính, máy in, quạt treo tường phục vụ công tác cho Đội CSGT-TT với 1 gói thầu.
13/12/2024 08:47
Công an Huyện Cần Giờ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nghiệp vụ phục vụ
công tác Đội CSGT-TT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ - KỸ THUẬT AN NINH
11/12/2024 09:47
Công an Huyện Cần Giờ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị nghiệp vụ phục vụ công tác Đội CSGT-TT với 1 gói thầu.
10/12/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG GIA PHÁT
26/02/2025 09:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/02/2025 13:47
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
06/02/2025 16:00
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và đăng tải thông tin đấu thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
06/02/2025 15:58
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trng quý I năm 2025 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XĂNG DẦU ĐỨC THANH
06/02/2025 11:50
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trong quý I năm 2025 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với 1 gói thầu.
05/02/2025 15:20
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu để phục vụ công tác trng quý I năm 2025 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với 1 gói thầu.
05/02/2025 15:19
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục xuống cấp của trụ sở Công an huyện Cần Giờ của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ với 4 gói thầu.
04/02/2025 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH LÊ HOÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa các danh mục phục vụ công tác phòng, chống tội phạm; phòng chống mua bán người và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc năm 2024 của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUÀ TẶNG QUẢ TÁO XANH
20/12/2024 09:54
Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in, quạt treo tường phục vụ công tác cho Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an Huyện Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI – DỊCH VỤ - KỸ THUẬT AN NINH
16/12/2024 07:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Huyện Cần Giờ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng mong điều xấu đến với người khác. Đừng nói ác khẩu về người khác. Đừng ngăn cản bất cứ ai hoạt động. "
Guru Nanak