Thông báo mời thầu

Sửa chữa bảo trì tháp phơi vòi 36m

Tìm thấy: 09:30 19/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa bảo trì tháp phơi vòi 36m tại Trụ sở Đội Cảnh sát phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của Công an Huyện Cần Giờ
Tên gói thầu
Sửa chữa bảo trì tháp phơi vòi 36m
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên Bộ Công an cấp năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
106/QĐ-CAH
Ngày phê duyệt
17/09/2024 09:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Cần Giờ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:28 19/09/2024
đến
09:00 26/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/09/2024 (24/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN TÂM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán E13/25J Phạm Quang Sáng, tổ 17, ấp 5A - Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN Tư vấn lập E-HSMT 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH PHÚ LONG SÀI GÒN Tư vấn đánh giá E-HSDT 5/49/47 Nơ Trang Long - Phường 7 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 4/109 đường TL 40 - phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dọn dẹp mặt bằng, vệ sinh bề mặt móng cột
2
công
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
2
Kiểm tra toàn bộ bulong liên kết và siết lại bulong
3
công
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
3
Kiểm tra đánh giá các kết cấu giằng và toàn bộ thang leo, thang cáp (kiểm tra mối hàn, rỉ sét...)
1
cột
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
4
Dùng bạt che chắn xung quanh khu vực thi công và đỡ sàn
855.766
m2
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
5
Kiểm tra hệ thống đèn báo độ cao, hệ thống tiếp đất
1
cột
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
6
Tháo dỡ các thanh giằng cột ăng ten bị hư hỏng nặng
2.599
1 tấn
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
7
Quét 1 lớp dung môi chuyên dụng tẩy lớp sơn cũ trên cột
162.388
1m2
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
162.388
m2
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
9
Sơn 1 lớp sơn chống gỉ trên cột và các cấu kiện lắp ghép trên cột bằng sơn chất lượng cao
295.101
m2
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
10
Sơn báo hiệu chiều cao cột sơn 2 nước bằng sơn chất lượng cao
590.202
m2
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
11
Gia công các thanh giằng ăng ten bằng thép mạ kẽm
2.599
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
12
Lắp dựng các thanh giằng ăng ten
2.599
1 tấn
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
13
Bốc ống sắt, vật liệu sắt.Bốc lên
2.599
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
14
Bốc ống sắt, vật liệu sắt.Xếp xuống
2.599
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
15
Tháo dỡ, thu hồi dây co cho cột sắt, cột bê tông
6
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
16
Thay thế bộ dây co
6
bộ dây co
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày
17
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
5.832
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xem chi tiết tại Chương V
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa bảo trì tháp phơi vòi 36m". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa bảo trì tháp phơi vòi 36m" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây