Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 85 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,19%, Xây lắp 15,25%, Tư vấn 3,39%, Phi tư vấn 10,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.517.354.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 328.523.046.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,19%, Xây lắp 15,25%, Tư vấn 3,39%, Phi tư vấn 10,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.517.354.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 328.523.046.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 59 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, khắc phục hệ thống KSAN của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂM NHẤT
28/06/2025 19:07
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị lưu trữ của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG QUỐC THẮNG
27/06/2025 13:18
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống camera giám sát của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂM NHẤT
17/06/2025 08:28
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê đơn vị thực hiện các xét nghiệm cận lâm sàng, chụp X-Quang ngực thẳng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
03/06/2025 15:12
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
02/06/2025 10:07
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
02/06/2025 10:00
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ Trung tâm tổ chức sát hạch lái xe ô tô và mô tô của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MINH SƠN QUẢNG NAM
02/06/2025 09:51
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
02/06/2025 09:40
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thuê đơn vị thực hiện các xét nghiệm cận lâm sàng, chụp X-Quang ngực thẳng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 15:41
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, khắc phục hệ thống KSAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂM NHẤT
28/06/2025 19:07
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG QUỐC THẮNG
27/06/2025 13:18
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống camera giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂM NHẤT
17/06/2025 08:28
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê đơn vị thực hiện các xét nghiệm cận lâm sàng, chụp X-Quang ngực thẳng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
03/06/2025 15:12
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
02/06/2025 10:07
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
02/06/2025 10:00
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ Trung tâm tổ chức sát hạch lái xe ô tô và mô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC HOÀNG NGÂN, CÔNG TY TNHH NGUYÊN BẢO BỐI, CÔNG TY CỔ PHẦN GIAO THÔNG VẬN TẢI QUẢNG NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VẬN TẢI QUẢNG NAM, CÔNG TY CP MINH SƠN QUẢNG NAM
02/06/2025 09:51
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
02/06/2025 09:40
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Thuê đơn vị thực hiện các xét nghiệm cận lâm sàng, chụp X-Quang ngực thẳng với 3 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 08:00
CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, khắc phục hệ thống KSAN của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂM NHẤT
28/06/2025 19:07
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị lưu trữ của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG QUỐC THẮNG
27/06/2025 13:18
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống camera giám sát của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TÂM NHẤT
17/06/2025 08:28
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê đơn vị thực hiện các xét nghiệm cận lâm sàng, chụp X-Quang ngực thẳng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
03/06/2025 15:12
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
02/06/2025 10:07
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC MEGA
02/06/2025 10:00
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ Trung tâm tổ chức sát hạch lái xe ô tô và mô tô của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MINH SƠN QUẢNG NAM
02/06/2025 09:51
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ AN TOÀN VIỆT
02/06/2025 09:40
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thuê đơn vị thực hiện các xét nghiệm cận lâm sàng, chụp X-Quang ngực thẳng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 15:41
Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua sắm thiết bị tin học, văn phòng của chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 59 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 59 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 85 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 85 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 110 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Cách duy nhất để có một người bạn là hãy làm một người bạn. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.