Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,53%, Xây lắp 10,64%, Tư vấn 4,26%, Phi tư vấn 59,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.874.583.269 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.880.427.384 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,53%, Xây lắp 10,64%, Tư vấn 4,26%, Phi tư vấn 59,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.874.583.269 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.880.427.384 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 58 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
29/08/2026 12:48
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
29/08/2026 12:47
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 3 gói thầu.
29/08/2026 12:42
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: DV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
06/07/2026 17:47
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
01/07/2026 16:53
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
01/07/2026 16:52
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 01: DV-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2026 18:27
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 4 gói thầu.
22/06/2026 11:45
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Lễ phát động Tháng công nhân, Tháng hành động về An toàn vệ sinh lao động năm 2026 với 2 gói thầu.
22/04/2026 19:55
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: DV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
14/03/2026 19:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
04/07/2025 21:48
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
04/07/2025 21:46
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu với 3 gói thầu.
04/07/2025 20:43
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
03/07/2025 20:35
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
03/07/2025 20:34
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu với 4 gói thầu.
03/07/2025 20:32
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
11/06/2025 15:04
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
11/06/2025 15:02
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: DV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN - CÔNG TY TNHH 1TV
11/06/2025 15:00
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: DV-01 với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
29/08/2026 12:48
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
29/08/2026 12:47
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 3 gói thầu.
29/08/2026 12:42
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: DV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
06/07/2026 17:47
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
01/07/2026 16:53
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
01/07/2026 16:52
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 01: DV-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2026 18:27
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 4 gói thầu.
22/06/2026 11:45
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải KHLCNT Lễ phát động Tháng công nhân, Tháng hành động về An toàn vệ sinh lao động năm 2026 với 2 gói thầu.
22/04/2026 19:55
Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: DV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
14/03/2026 19:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải 47 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải 74 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Khoa học và Công nghệ Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ cần độc lập, không phải cần bình đẳng. Trong hầu hết trường hợp, bình đẳng là bước tiến lùi. "
Coco Chanel