Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Đã công bố 366 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 88 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 549 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 829 gói thầu, trong đó có 206 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 135 gói (với 144 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 621 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 510 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 236 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 235 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,69%, Xây lắp 74,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 557.316.173.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 497.947.465.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,69%, Xây lắp 74,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 557.316.173.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 497.947.465.897 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 366 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 616 KHLCNT trong đó có 466 KHLCNT tự đăng tải, có 150 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 155 TBMT trong đó tự mời thầu 122 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 2.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 16.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 31 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TMW
27/08/2026 17:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGỌC VÂN
22/08/2026 08:53
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGỌC VÂN
22/08/2026 08:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua sắm hệ thống phòng chống rò rỉ dữ liệu (DLP-Data Loss Prevention)".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGỌC VÂN
20/08/2026 17:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
17/08/2026 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
17/08/2026 15:19
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG
14/08/2026 07:58
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
14/08/2026 07:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
14/08/2026 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị giấy phép sử dụng hợp pháp phần mềm Công nghệ thông tin: Hệ điều hành Windows Server Datacenter.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NQC
16/07/2026 16:02
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị giấy phép sử dụng hợp pháp phần mềm Công nghệ thông tin: SQL Server Standard.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
16/07/2026 14:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm thiết bị tường lửa Palo Alto PA-1410 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 14:29
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm thiết bị tường lửa Palo Alto PA-1410 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 10:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm thiết bị tường lửa Palo Alto PA-1410 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 10:13
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Trang bị giấy phép sử dụng hợp pháp phần mềm Công nghệ thông tin: Hệ điều hành Windows Server Datacenter theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 16:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Trang bị giấy phép sử dụng hợp pháp phần mềm Công nghệ thông tin: SQL Server Standard theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/07/2026 12:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ nước thông minh DN15mm, kiểu thể tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P.T.P
19/08/2025 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị máy chủ và thiết bị tường lửa phục vụ công tác sản xuất kinh doanh 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZTECH
14/08/2025 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ nước DN15mm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
07/08/2025 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TMW
27/08/2026 17:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGỌC VÂN
22/08/2026 08:53
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGỌC VÂN
22/08/2026 08:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua sắm hệ thống phòng chống rò rỉ dữ liệu (DLP-Data Loss Prevention)".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NGỌC VÂN
20/08/2026 17:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
17/08/2026 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
17/08/2026 15:19
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG
14/08/2026 07:58
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
14/08/2026 07:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI VIỆT
14/08/2026 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đã đăng tải 549 KHLCNT, trong đó có 829 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đã đăng tải 144 TBMT trong 135 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 122 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH đã đăng tải 621 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 621 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 510 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH có quan hệ với 135 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khó mà tôn trọng người khác nếu bản thân không tự khiêm nhường. "
Henri Frederic Amiel