Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.585.764.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.423.260.340 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.585.764.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.423.260.340 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 545 gói thầu, trong đó trúng 432 gói, trượt 88 gói, 13 chưa có kết quả, 12 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 45.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (318), Đồng Nai (23), Tây Ninh (19), Lâm Đồng (10), Vĩnh Long (9), Đồng Tháp (5), Đắk Lắk (4), An Giang (1), Cần Thơ (1), Cà Mau (1), Không xác định (165)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (269), Đồng Nai (16), Bà Rịa - Vũng Tàu (8), Lâm Đồng (7), Tây Ninh (6), Long An (6), Trà Vinh (5), Bình Dương (5), Phú Yên (4), Tiền Giang (3), Bình Phước (2), Bình Thuận (2), Kiên Giang (1), Cần Thơ (1), Bến Tre (1), Đồng Tháp (1), Đắk Nông (1), Không xác định (222)
- Có quan hệ với 115 bên mời thầu
- Có quan hệ với 103 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 331 nhà thầu trong 219 gói thầu, thắng 118 gói, thua 86 gói, 6 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 108 nhà thầu trong 143 gói thầu, thắng thầu 104 gói, thua 29 gói, 2 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 5 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00004097
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông cầu
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình Giao thông (đường, bộ)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình Nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Giao thông cầu
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
21/09/2018 16:09
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp và lắp đặt nội thất trụ sở Công ty Cổ phần Công trình Giao thông Sài Gòn.
17/08/2018 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe Ôtô 16 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
04/01/2018 13:11
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp, cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Kiểm Định Xây Dựng Sài Gòn 3
25/12/2017 17:52
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
25/12/2017 17:44
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải TBMT Giám sát xây lắp, cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/08/2017 09:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải TBMT Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/08/2017 08:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công, sửa chữa thiết bị buồng trộn sấy đá của trạm trộn bê tông nhựa nóng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
22/02/2017 15:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Tư vấn và Quản lý dự án Xây dựng Quốc tế ICP
06/12/2016 10:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Kỹ Thuật Xây Dựng Phú Nhuận
06/12/2016 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe Ôtô 16 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ Sài Gòn Ô tô
04/01/2018 13:11
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Gia công, sửa chữa thiết bị buồng trộn sấy đá của trạm trộn bê tông nhựa nóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Cơ Khí Phú Gia
22/02/2017 15:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị "Thi công móng để làm bệ đỡ Silo, cung cấp và lắp đặt Silo 40 tấn".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu Tư và Phát triển Kỹ Thuật Toàn Năng
22/11/2016 15:41
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng để phục hồi, duy tu trạm trộn bê tông nhựa nóng Speco, công suất 110-120 tấn/giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty SPECO
07/11/2016 17:08
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe xúc lật bánh lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Máy xây dựng Vi Trác
17/10/2016 09:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe tải cẩu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật và Ô tô Trường Long
17/10/2016 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
21/09/2018 16:09
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp và lắp đặt nội thất trụ sở Công ty Cổ phần Công trình Giao thông Sài Gòn.
17/08/2018 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe Ôtô 16 chỗ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
04/01/2018 13:11
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp, cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Kiểm Định Xây Dựng Sài Gòn 3
25/12/2017 17:52
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
25/12/2017 17:44
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải TBMT Giám sát xây lắp, cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/08/2017 09:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải TBMT Xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/08/2017 08:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công, sửa chữa thiết bị buồng trộn sấy đá của trạm trộn bê tông nhựa nóng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
22/02/2017 15:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Tư vấn và Quản lý dự án Xây dựng Quốc tế ICP
06/12/2016 10:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Kỹ Thuật Xây Dựng Phú Nhuận
06/12/2016 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người xuất sắc; anh ta không có kẻ thù; và cũng chẳng được bạn bè nào ưa thích. "
Oscar Wilde