Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 287.639.535.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 238.129.394.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 287.639.535.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 238.129.394.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2915 gói thầu, trong đó trúng 2726 gói, trượt 123 gói, 58 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (556), TP.Hồ Chí Minh (436), Quảng Trị (125), Đồng Tháp (123), Thanh Hoá (109), Nghệ An (92), Cần Thơ (90), Ninh Bình (86), Vĩnh Long (85), Đà Nẵng (80), Cà Mau (76), Bắc Ninh (75), Huế (72), Phú Thọ (57), Hưng Yên (55), Lâm Đồng (55), Đắk Lắk (45), Lào Cai (38), Hải Phòng (38), An Giang (34), Khánh Hòa (34), Hà Tĩnh (33), Tuyên Quang (30), Cao Bằng (29), Quảng Ninh (26), Tây Ninh (21), Thái Nguyên (21), Đồng Nai (17), Gia Lai (17), Quảng Ngãi (17), Lạng Sơn (14), Sơn La (12), Lai Châu (7), Điện Biên (4), Không xác định (368)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (556), TP.Hồ Chí Minh (269), Thanh Hoá (109), Tiền Giang (93), Nghệ An (92), Quảng Bình (75), Huế (72), Đà Nẵng (52), Bạc Liêu (48), Sóc Trăng (43), Ninh Bình (41), Trà Vinh (41), Bắc Ninh (41), Bến Tre (39), Hà Tĩnh (33), Cao Bằng (29), Thái Bình (27), Vĩnh Phúc (27), Quảng Ninh (26), Quảng Trị (26), Bình Thuận (23), Phú Yên (23), Yên Bái (20), Cần Thơ (19), Quảng Nam (17), Cà Mau (16), Thái Nguyên (16), Tuyên Quang (15), Đồng Tháp (14), Khánh Hòa (14), Lạng Sơn (14), Bình Dương (13), Ninh Thuận (13), Bình Phước (12), Sơn La (12), Long An (12), Quảng Ngãi (12), Kiên Giang (12), Hải Phòng (12), Hà Giang (11), Bình Định (11), Bà Rịa - Vũng Tàu (11), Lâm Đồng (11), An Giang (10), Nam Định (10), Phú Thọ (10), Hà Nam (10), Hậu Giang (9), Hưng Yên (8), Bắc Giang (7), Lai Châu (7), Vĩnh Long (7), Lào Cai (6), Đồng Nai (6), Tây Ninh (6), Đắk Lắk (6), Gia Lai (6), Hòa Bình (5), Hải Dương (4), Điện Biên (4), Bắc Kạn (2), Kon Tum (2), Đắk Nông (2), Không xác định (836)
- Có quan hệ với 756 bên mời thầu
- Có quan hệ với 887 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1385 nhà thầu trong 1941 gói thầu, thắng 1744 gói, thua 120 gói, 71 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 22 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
- Nhà thầu trúng thầu: DANH SON-BG., OOD
08/02/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2021 18:42
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/07/2021 17:17
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải KHLCNT Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha với 1 gói thầu.
15/07/2021 16:56
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao.
14/07/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống tưới nước của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
23/01/2019 16:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
18/01/2019 10:30
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ nghiên cứu, thử nghiệm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
18/01/2019 10:23
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Giống cây của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP DƯỢC LIỆU S555
15/01/2019 11:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dung môi, dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH khoa học kỹ thuật SNC
04/12/2018 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Dược Danapha công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao..
- Nhà thầu trúng thầu: DANH SON-BG., OOD
08/02/2022 00:00
Công ty Cổ phần Dược Danapha đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2021 18:42
Công ty Cổ phần Dược Danapha đăng tải KHLCNT Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao với 1 gói thầu.
15/07/2021 16:56
Công ty Cổ phần Dược Danapha công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống tưới nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TƯỚI KHANG THỊNH
23/01/2019 16:28
Công ty Cổ phần Dược Danapha công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vật tư khoa học Nam Việt
18/01/2019 10:30
Công ty Cổ phần Dược Danapha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ nghiên cứu, thử nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị và Hóa chất Thăng Long
18/01/2019 10:23
Công ty Cổ phần Dược Danapha công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Giống cây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP DƯỢC LIỆU S555
15/01/2019 11:02
Công ty Cổ phần Dược Danapha công bố kết quả gói thầu Mua sắm dung môi, dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH khoa học kỹ thuật SNC
04/12/2018 16:31
Công ty Cổ phần Dược Danapha đăng tải TBMT Mua sắm dung môi, dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2018 11:54
Công ty Cổ phần Dược Danapha đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2018 11:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
- Nhà thầu trúng thầu: DANH SON-BG., OOD
08/02/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2021 18:42
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Lựa chọn đối tác tư vấn tổng thể và Cung cấp thiết bị sản xuất cho dự án Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao. của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/07/2021 17:17
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải KHLCNT Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha với 1 gói thầu.
15/07/2021 16:56
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy sản xuất dược phẩm và Trung tâm nghiên cứu phát triển công nghệ cao.
14/07/2021 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hệ thống tưới nước của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
23/01/2019 16:28
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
18/01/2019 10:30
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ nghiên cứu, thử nghiệm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
18/01/2019 10:23
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Giống cây của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP DƯỢC LIỆU S555
15/01/2019 11:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dung môi, dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu công thức và quy trình công nghệ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Dược Danapha.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH khoa học kỹ thuật SNC
04/12/2018 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Dược Danapha có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tôi học được từ sai lầm của mình. Đó là một cách rất đau đớn để học hỏi, nhưng như câu nói xưa, không có đau đớn, không có thu hoạch. "
Johnny Cash
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.