Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.235.675.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.915.028.284 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.235.675.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.915.028.284 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS) của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Lâm sinh
11/10/2022 14:22
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS) của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 13:58
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vũng theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia ( VFCS) của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 15 gói thầu.
15/08/2022 11:19
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KC HÀ TĨNH
13/07/2022 10:23
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẠI VIỆT
23/06/2022 10:08
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải TBMT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:54
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 1 gói thầu.
21/06/2022 16:24
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải TBMT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/06/2022 11:05
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 1 gói thầu.
09/06/2022 09:51
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 1 gói thầu.
09/06/2022 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Lâm sinh
11/10/2022 14:22
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo công bố KQMT gói thầu Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS) với 1 nhà thầu tham gia.
30/09/2022 14:10
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 13:58
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đăng tải KHLCNT Xây dựng phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vũng theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia ( VFCS) với 15 gói thầu.
15/08/2022 11:19
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo công bố kết quả gói thầu Phân bón vô cơ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KC HÀ TĨNH
13/07/2022 10:23
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo công bố KQMT gói thầu Phân bón vô cơ năm 2022 với 4 nhà thầu tham gia.
04/07/2022 10:35
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo công bố kết quả gói thầu Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẠI VIỆT
23/06/2022 10:08
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đăng tải TBMT Phân bón vô cơ năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:54
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 với 1 gói thầu.
21/06/2022 16:24
Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đăng tải TBMT Phân bón vô cơ năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/06/2022 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS) của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Lâm sinh
11/10/2022 14:22
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vững theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia (VFCS) của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 13:58
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phương án Quản lý rừng bền vững, Chứng chỉ quản lý rừng bền vũng theo hệ thống chứng chỉ rừng quốc gia ( VFCS) của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 15 gói thầu.
15/08/2022 11:19
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KC HÀ TĨNH
13/07/2022 10:23
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị phương tiện bảo vệ cá nhân năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẠI VIỆT
23/06/2022 10:08
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải TBMT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:54
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 1 gói thầu.
21/06/2022 16:24
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải TBMT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/06/2022 11:05
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 1 gói thầu.
09/06/2022 09:51
Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải KHLCNT Phân bón vô cơ năm 2022 của chủ đầu tư Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo với 1 gói thầu.
09/06/2022 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải 23 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH MTV Cao Su Ea Hleo có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tâm hồn tôi giống như biển khơi chết lặng, không chú chim nào có thể bay qua; khi nó bay qua đến nửa đường, nó sẽ rơi xuống chết. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.