Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,63%, Xây lắp 62,96%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.941.720.979 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.888.898.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,63%, Xây lắp 62,96%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.941.720.979 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.888.898.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 117 gói thầu, trong đó trúng 106 gói, trượt 9 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 55.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (78), Gia Lai (7), Khánh Hòa (3), Đắk Lắk (3), Huế (3), Toàn quốc (3), Hà Nội (2), Lâm Đồng (2), Lào Cai (1), Vĩnh Long (1), Quảng Ngãi (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Cần Thơ (1), Không xác định (14)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (53), Quảng Nam (8), Bình Định (4), Huế (3), Khánh Hòa (2), Gia Lai (2), Hà Nội (2), Yên Bái (1), Vĩnh Long (1), Kon Tum (1), Phú Yên (1), Đắk Lắk (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Đắk Nông (1), Không xác định (41)
- Có quan hệ với 42 bên mời thầu
- Có quan hệ với 51 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 36 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng 3 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 128 gói thầu với 24 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00030571
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Đà Nẵng
- Lĩnh vực:
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cơ - điện công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cấp - thoát nước công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình công nghiệp nhẹ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình công nghiệp nhẹ, đường dây điện và trạm biến áp
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình.
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: công nghiệp (nhẹ); nông nghiệp và phát triển nông thôn; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ; cầu
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi, đê điều
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn thủy lợi, đê điều
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải KHLCNT Khai tác, tạo nguồn, mua sắm hàng chiếu cói năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với 1 gói thầu.
28/03/2024 18:09
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khai thác, tạo nguồn, mua sắm hàng chiếu cói năm 2024.
28/03/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01- Hàng Quân trang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
29/08/2023 17:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu DC-01: Mua sắm doanh cụ, khánh tiết hội trường của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
28/07/2023 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải TBMT MS01- Hàng Quân trang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/07/2023 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải KHLCNT KHAI THÁC TẠO NGUỒN MUA SẮM HÀNG QUÂN NHU NĂM 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với 1 gói thầu.
26/07/2023 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS01- Hàng quân trang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
16/07/2023 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS03- Hàng quân lương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
12/07/2023 11:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS02- Hàng chiếu cói của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
12/07/2023 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải TBMT Gói thầy XL-01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2023 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI, Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
26/09/2025 16:09
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố KQMT gói thầu Gói thầu PTV-01 với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 09:45
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đăng tải TBMT Gói thầu PTV-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2025 14:59
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS02- Mua sắm hàng chiếu cói.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VĨNH THUẬN
17/06/2025 08:48
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01 mua sắm chiếu cói.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VĨNH THUẬN
17/06/2025 08:46
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS03- Mua sắm hàng quân lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ ĐẠI LỰC
17/06/2025 08:44
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS01- Mua sắm hàng quân tran.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ ĐẠI LỰC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT DELTA VIỆT NAM
16/06/2025 11:45
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NỘI THẤT ĐỨC TÚ
12/05/2025 10:29
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực bảo đảm đời sống bộ đội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Thị Hà
08/05/2025 18:34
CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ công bố KQMT gói thầu Mua sắm lương thực bảo đảm đời sống bộ đội năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
02/05/2025 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải KHLCNT Khai tác, tạo nguồn, mua sắm hàng chiếu cói năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với 1 gói thầu.
28/03/2024 18:09
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khai thác, tạo nguồn, mua sắm hàng chiếu cói năm 2024.
28/03/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu MS01- Hàng Quân trang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
29/08/2023 17:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu DC-01: Mua sắm doanh cụ, khánh tiết hội trường của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
28/07/2023 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải TBMT MS01- Hàng Quân trang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/07/2023 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải KHLCNT KHAI THÁC TẠO NGUỒN MUA SẮM HÀNG QUÂN NHU NĂM 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với 1 gói thầu.
26/07/2023 16:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS01- Hàng quân trang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
16/07/2023 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS03- Hàng quân lương của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
12/07/2023 11:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS02- Hàng chiếu cói của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ.
12/07/2023 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải TBMT Gói thầy XL-01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2023 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải 54 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ có quan hệ với 50 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG BỀN VỮNG ANH VŨ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một người là một người, dù nhỏ bé thế nào đi nữa. "
Dr Seuss