Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.848.353.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.594.710.085 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.848.353.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.594.710.085 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn - thiết kế xây dựng HLB
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00045863
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông : Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông : Cầu, đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông : Cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
05/08/2021 09:37
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04(xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
27/02/2021 08:55
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
25/01/2021 15:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
25/01/2021 15:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
31/12/2020 08:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
31/12/2020 08:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
01/12/2020 08:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
21/10/2020 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
05/08/2021 09:37
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2021 15:41
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2021 13:18
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đăng tải KHLCNT Đường ấp 5-6 với 5 gói thầu.
23/06/2021 08:40
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04(xây lắp): Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
27/02/2021 08:55
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04(xây lắp): Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/01/2021 17:13
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
25/01/2021 15:21
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
25/01/2021 15:17
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đăng tải TBMT Gói thầu số 04(xây lắp): Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2021 16:19
Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đăng tải TBMT Gói thầu số 04(xây lắp): Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/01/2021 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
05/08/2021 09:37
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04(xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
27/02/2021 08:55
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
25/01/2021 15:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
25/01/2021 15:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
31/12/2020 08:21
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (xây lắp): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
31/12/2020 08:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tuấn Gia
01/12/2020 08:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Nam Thuận Thành
21/10/2020 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng HLB có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.