Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân như sau:
- Có quan hệ với 14 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 42 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 168 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 131 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 123 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,83%, Tư vấn 2,08%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.233.267.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.220.684.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,83%, Tư vấn 2,08%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.233.267.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.220.684.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2022 15:21
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 23:27
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 16:18
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Hạ tầng nuôi trồng thủy sản Diên Đại - Xuân Ổ xã Phú Xuân của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với 1 gói thầu.
24/06/2022 10:30
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tuyến đường từ UBND xã đi Tỉnh lộ 506B xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với 4 gói thầu.
24/06/2022 10:28
UBND xã Phú Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường từ UBND xã đi Tỉnh lộ 506B xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân.
24/06/2022 07:00
UBND xã Phú Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng nuôi trồng thủy sản Diên Đại - Xuân Ổ xã Phú Xuân.
24/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2022 11:10
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Rãnh thoát nước làng nghề truyền thống thôn Phú Cường xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với 4 gói thầu.
09/06/2022 10:41
UBND xã Phú Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Rãnh thoát nước làng nghề truyền thống thôn Phú Cường xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân.
09/06/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phú Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03 : Thi công xây dựng, chi phí hạng mục chung với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2019 14:34
UBND xã Phú Xuân đăng tải TBMT Gói thầu số 03 : Thi công xây dựng, chi phí hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/12/2019 13:51
UBND xã Phú Xuân đăng tải KHLCNT Hệ thống nước sinh hoạt bản Mỏ, xã Phú Xuân, huyện Quan Hóa, tỉnh Thanh Hóa với 4 gói thầu.
17/12/2019 10:55
UBND xã Phú Xuân đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông liên thôn Xuân An - Xuân Thủy - Xuân Trường, xã Phú Xuân; hạng mục: Nền, móng, mặt đường, công trình thoát nước và hệ thống ATGT. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 89 ngày 18/05/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
18/05/2017 07:29
UBND xã Phú Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 80 ngày 05/05/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Phát
05/05/2017 11:57
UBND xã Phú Xuân đăng tải TBMT Trường Mầm non xã Phú Xuân A; Hạng mục: Nhà bếp ăn, nhà bảo vệ, nhà để xe, cổng tường rào, san nền và hệ thống thoát nước đường cấp điện (Giai đoạn I) (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 51 ngày 22/03/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/03/2017 08:00
UBND xã Phú Xuân đăng tải TBMT Công trình Trường Tiểu học Võ Thị Sáu; hạng mục: Xây dựng phòng giáo dục thể chất, phòng Giáo dục nghệ thuật và phòng tin học (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 46 ngày 15/03/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/03/2017 08:05
UBND xã Phú Xuân đăng tải TBMT Cải tạo nhà lớp học, nhà bếp nấu và xây mới các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Can Bi, xã Phú Xuân, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 142 ngày 29/07/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2016 07:58
UBND xã Phú Xuân đăng tải TBMT Xây lắp công trình Đường Nguyễn Mậu Kiến (đoạn từ cổng khu công nghiệp đến ngã ba thôn Nghĩa Chính); (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 85 ngày 11/05/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/05/2016 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2022 15:21
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 23:27
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 16:18
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Hạ tầng nuôi trồng thủy sản Diên Đại - Xuân Ổ xã Phú Xuân của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với 1 gói thầu.
24/06/2022 10:30
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tuyến đường từ UBND xã đi Tỉnh lộ 506B xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với 4 gói thầu.
24/06/2022 10:28
UBND xã Phú Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường từ UBND xã đi Tỉnh lộ 506B xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân.
24/06/2022 07:00
UBND xã Phú Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng nuôi trồng thủy sản Diên Đại - Xuân Ổ xã Phú Xuân.
24/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2022 11:10
Bên mời thầu UBND xã Phú Xuân đã đăng tải KHLCNT Rãnh thoát nước làng nghề truyền thống thôn Phú Cường xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân của chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân với 4 gói thầu.
09/06/2022 10:41
UBND xã Phú Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Rãnh thoát nước làng nghề truyền thống thôn Phú Cường xã Phú Xuân, huyện Thọ Xuân.
09/06/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân là chủ đầu tư của 42 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân là chủ đầu tư của 61 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 61 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 48 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân có quan hệ với 14 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phú Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thật là… Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ, muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim ta. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh