Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.508.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.494.465.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.508.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.494.465.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 38 gói thầu, trong đó trúng 38 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (38)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Bình (24), Không xác định (14)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 28 gói thầu với 10 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường GTNT do huyện đảm nhiệm năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
29/07/2022 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
21/07/2022 10:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp + Chi phí dự phòng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
05/07/2022 14:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2022 16:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
27/06/2022 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/06/2022 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố kết quả gói thầu chi phí xây dựng + Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP LINH LÂN
18/12/2023 10:45
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố KQMT gói thầu chi phí xây dựng + Chi phí thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2023 15:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đăng tải TBMT chi phí xây dựng + Chi phí thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2023 13:35
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp + Chi phí đảm bảo an toàn giao thông + Dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ANH
31/05/2023 16:43
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp + Chi phí đảm bảo an toàn giao thông + Dự phòng với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2023 15:55
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp + Chi phí đảm bảo an toàn giao thông + Dự phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2023 11:27
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường GTNT do huyện đảm nhiệm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Huyền
29/07/2022 11:07
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN ANH
21/07/2022 10:31
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố kết quả gói thầu xây lắp + Chi phí dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGHĨA ĐẠT
05/07/2022 14:37
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2022 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên các tuyến đường GTNT do huyện đảm nhiệm năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
29/07/2022 11:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
21/07/2022 10:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp + Chi phí dự phòng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
05/07/2022 14:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2022 16:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH.
27/06/2022 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải TBMT Xây lắp (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/06/2022 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nguyên tắc cơ bản để đi tới mục tiêu là hiểu rằng bạn đi xa hết quãng đường mình có thể nhìn thấy, và khi tới đó, bạn sẽ luôn luôn có thể nhìn xa hơn. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.