Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:47 27/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trường bắn, thao trường BCHQS huyện Lệ Thủy
Gói thầu
Xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng trường bắn, thao trường BCHQS huyện Lệ Thủy
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công trung hạn ngân sách huyện giai đoạn 2022-2025 (Tại Quyết định số 6568/QĐ-UBND ngày 20/12/2021 của UBND huyện Lệ Thủy đã bố trí 350 triệu đồng)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:30 04/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 27/06/2022
đến
17:30 04/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:30 04/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
16.000.000 VND
Bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2022 (01/11/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Xây lắp
Tên dự án là: Xây dựng trường bắn, thao trường BCHQS huyện Lệ Thủy
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 12 Tháng
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Nguồn vốn đầu tư công trung hạn ngân sách huyện giai đoạn 2022-2025 (Tại Quyết định số 6568/QĐ-UBND ngày 20/12/2021 của UBND huyện Lệ Thủy đã bố trí 350 triệu đồng)
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH , địa chỉ: TDP 2B, R+Thị Trấn Lệ Ninh, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư là: Ban chỉ huy Quân sự huyện Lệ Thủy - Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH Tư vấn & hỗ trợ phát triển Nông Thôn. + Tư vấn lập, đánh giá E-HSMT: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tuấn Minh. + Tư vấn thẩm định E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại dịch vụ Mam Phong.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN MINH , địa chỉ: TDP 2B, R+Thị Trấn Lệ Ninh, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư là: Ban chỉ huy Quân sự huyện Lệ Thủy - Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình.

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
- Tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của nhà thầu - Tài liệu chứng minh Năng lực kinh nghiệm của nhà thầu - Tài liệu chứng minh Năng lực kỹ thuật của nhà thầu - Tài liệu khác theo yêu cầu của E-HSMT cần phải chứng minh.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 16.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chủ đầu tư là: Ban chỉ huy Quân sự huyện Lệ Thủy - Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ban chỉ huy Quân sự huyện Lệ Thủy. + Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tuấn Minh. TDP2B, thị trấn Nông Trường Lệ Ninh, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình, Điện thoại: 0918072123.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tuấn Minh. TDP2B, thị trấn Nông Trường Lệ Ninh, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình, Điện thoại: 0918072123.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
12 Tháng

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trình1- Có trình độ đại học chuyên ngành xây dựng cầu đường hoặc hạ tầng kỹ thuật;- Có chứng chỉ hành nghề tư vấn giám sát thi công xây dựng chuyên ngành hạ tầng kỹ thuật còn hạn sử dụng cấp III trở lên;- Đã làm chỉ huy trưởng công trình của ít nhất là 01 gói thầu tương tự về bản chất và độ phức tạp của gói thầu này (có xác nhận của chủ đầu tư).Tài liệu Đính kèm file Scan để chứng minh bao gồm:* Hợp đồng lao động.* Văn bằng chứng chỉ phù hợp* Tài Liệu chứng minh về năng lực kinh nghiệm cá nhân đã thi công công trình tương tự.53
2Cán bộ kỹ thuật thi công1- Có trình độ đại học chuyên ngành xây dựng cầu đường hoặc tương đương;- Đã làm kỹ thuật thi công của ít nhất là 01 gói thầu tương tự về bản chất và độ phức tạp của gói thầu này (có xác nhận của chủ đầu tư).Tài liệu Đính kèm file Scan để chứng minh bao gồm:* Hợp đồng lao động.* Văn bằng chứng chỉ phù hợp* Tài Liệu chứng minh về năng lực kinh nghiệm cá nhân đã thi công công trình tương tự.33
3Cán bộ kỹ thuật KCS1- Có trình độ đại học chuyên ngành xây dựng cầu đường hoặc tương đương;- Đã làm kỹ thuật KCS ít nhất là 01 gói thầu tương tự về bản chất và độ phức tạp của gói thầu này (có xác nhận của chủ đầu tư).Tài liệu Đính kèm file Scan để chứng minh bao gồm:* Hợp đồng lao động.* Văn bằng chứng chỉ phù hợp* Tài Liệu chứng minh về năng lực kinh nghiệm cá nhân đã thi công công trình tương tự.33
4Cán bộ kỹ thuật nghiệm thu khối lượng1- Có trình độ đại học chuyên ngành kinh tế xây dựng hoặc xây dựng cầu đường;Tài liệu Đính kèm file Scan để chứng minh bao gồm:* Hợp đồng lao động.* Văn bằng chứng chỉ phù hợp* Tài Liệu chứng minh về năng lực kinh nghiệm cá nhân đã thi công công trình tương tự.33
5Công nhân kỹ thuật15- Có bậc thợ từ 3/7 trở lên gồm đầy đủ ngành nghề phù hợp với quy mô, tính chất kỹ thuật và yêu cầu của gói thầu (có Chứng chỉ đào tạo kèm theo để chứng minh)11

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AĐường hai đầu cống
1Mặt đường BTXM M300 đá 1x2cmMục II Chương V trong E-HSMT403,59m3
2Ván khuôn mặt đườngMục II Chương V trong E-HSMT131,02m2
3Lót 2 lớp giấy dầuMục II Chương V trong E-HSMT2.242,14m2
4Móng cấp phối đá dăm loại 2Mục II Chương V trong E-HSMT269,06m3
5Làm khe coMục II Chương V trong E-HSMT354m
6Làm khe dãnMục II Chương V trong E-HSMT65m
7Làm khe dọcMục II Chương V trong E-HSMT363,94m
8Đắp đất nền đường đạt K>=0,98 (đất tận dụng)Mục II Chương V trong E-HSMT18,62m3
9Lu tăng cường nền đường đạt K>=0,98Mục II Chương V trong E-HSMT669,5m3
10Đào khuôn, đào nền, đào rãnh đất cấp 3Mục II Chương V trong E-HSMT1.224,08m3
11Đào khuôn, đào nền, đào rãnh đất cấp 4Mục II Chương V trong E-HSMT667,68m3
12Đào khuôn, đào nền, đào rãnh đá cấp 4Mục II Chương V trong E-HSMT333,84m3
13Bê tông rãnh biên, đá 1x2cm M200Mục II Chương V trong E-HSMT33,06m3
14Lót bạtMục II Chương V trong E-HSMT234,84m2
15Lắp đặt ống nhựa HDPE D63Mục II Chương V trong E-HSMT26,38m
BHệ thống thoát nước
CCống hộp (50x50)cm
1Bê tông ống cống M250 đá 1x2cmMục II Chương V trong E-HSMT5,94m3
2Ván khuôn ống cốngMục II Chương V trong E-HSMT100,76m2
3Cốt thép ống cống d Mục II Chương V trong E-HSMT0,62tấn
4Lắp đặt cống hộp (50*50)cmMục II Chương V trong E-HSMT22m
5Mối nối thân cống Hộp 500 bằng vữa xi măngMục II Chương V trong E-HSMT21mối nối
6Bê tông móng, chân khay, đá 2x4cm M150Mục II Chương V trong E-HSMT10,46m3
7Ván khuôn móng, chân khayMục II Chương V trong E-HSMT17,44m2
8Bê tông thân hố thu M150, đá 2x4cmMục II Chương V trong E-HSMT3,15m3
9Ván khuôn tường cánhMục II Chương V trong E-HSMT32,28m2
10Đá dăm đệmMục II Chương V trong E-HSMT3,52m3
11Đắp đá dăm trộn cát hai bên mang cống bằng đầm cócMục II Chương V trong E-HSMT38,28m3
12Đào đất hố móng đất cấp 3Mục II Chương V trong E-HSMT55,44m3
13Đắp đất hoàn trả K95 (tận dụng đất)Mục II Chương V trong E-HSMT14,75m3
DCông tác đất
1Vận chuyển đất đi đổ 0,15Km, đất cấp 3Mục II Chương V trong E-HSMT1.241,25m3
2Vận chuyển đất đi đổ 0,15Km, đất cấp 4Mục II Chương V trong E-HSMT667,68m3
3Vận chuyển đất đi đổ 0,15Km, đá C4Mục II Chương V trong E-HSMT333,84m3
EAn toàn giao thông
1Bê tông móng cột M150, đá 2x4cmMục II Chương V trong E-HSMT0,08m3
2Sản xuất lắp đặt biển báo phản quang (biển tam giác)Mục II Chương V trong E-HSMT1cái

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Ô tô tự đổ- Tải trọng 2,5-15tấn. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định5
2Máy đào- Công suất 0,5m3-1,26m3 . Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định2
3Máy ủi- Công suất 30-100CV. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định2
4Máy lu bánh thép- Công suất 6-12 tấn. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định1
5Máy lu rung tự hành- Công suất 10-25 tấn. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định1
6Máy thủy bình- Đảm bảo tiêu chuẩn1
7Máy trộn bê tông- Công suất ≥250L1
8Máy trộn vữa- Công suất ≥80L1
9Máy đầm dùi- Công suất ≥1.5KW1
10Máy đầm bàn- Công suất ≥1KW1
11Máy hàn- Công suất ≥18KW1
12Máy phát điện- Công suất 15 KW1
13Máy bơm nước- Công suất ≥750W1
14Máy cắt uốn thép- Công suất ≥5KW1
15Máy đầm cóc- Công suất ≥70kg1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
- Tải trọng 2,5-15tấn. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định
5
2
Máy đào
- Công suất 0,5m3-1,26m3 . Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định
2
3
Máy ủi
- Công suất 30-100CV. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định
2
4
Máy lu bánh thép
- Công suất 6-12 tấn. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định
1
5
Máy lu rung tự hành
- Công suất 10-25 tấn. Có Giấy chứng nhận đăng ký; Giấy chứng nhận ATKT theo quy định
1
6
Máy thủy bình
- Đảm bảo tiêu chuẩn
1
7
Máy trộn bê tông
- Công suất ≥250L
1
8
Máy trộn vữa
- Công suất ≥80L
1
9
Máy đầm dùi
- Công suất ≥1.5KW
1
10
Máy đầm bàn
- Công suất ≥1KW
1
11
Máy hàn
- Công suất ≥18KW
1
12
Máy phát điện
- Công suất 15 KW
1
13
Máy bơm nước
- Công suất ≥750W
1
14
Máy cắt uốn thép
- Công suất ≥5KW
1
15
Máy đầm cóc
- Công suất ≥70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Mặt đường BTXM M300 đá 1x2cm
403,59 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
2 Ván khuôn mặt đường
131,02 m2 Mục II Chương V trong E-HSMT
3 Lót 2 lớp giấy dầu
2.242,14 m2 Mục II Chương V trong E-HSMT
4 Móng cấp phối đá dăm loại 2
269,06 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
5 Làm khe co
354 m Mục II Chương V trong E-HSMT
6 Làm khe dãn
65 m Mục II Chương V trong E-HSMT
7 Làm khe dọc
363,94 m Mục II Chương V trong E-HSMT
8 Đắp đất nền đường đạt K>=0,98 (đất tận dụng)
18,62 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
9 Lu tăng cường nền đường đạt K>=0,98
669,5 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
10 Đào khuôn, đào nền, đào rãnh đất cấp 3
1.224,08 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
11 Đào khuôn, đào nền, đào rãnh đất cấp 4
667,68 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
12 Đào khuôn, đào nền, đào rãnh đá cấp 4
333,84 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
13 Bê tông rãnh biên, đá 1x2cm M200
33,06 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
14 Lót bạt
234,84 m2 Mục II Chương V trong E-HSMT
15 Lắp đặt ống nhựa HDPE D63
26,38 m Mục II Chương V trong E-HSMT
16 Bê tông ống cống M250 đá 1x2cm
5,94 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
17 Ván khuôn ống cống
100,76 m2 Mục II Chương V trong E-HSMT
18 Cốt thép ống cống d
0,62 tấn Mục II Chương V trong E-HSMT
19 Lắp đặt cống hộp (50*50)cm
22 m Mục II Chương V trong E-HSMT
20 Mối nối thân cống Hộp 500 bằng vữa xi măng
21 mối nối Mục II Chương V trong E-HSMT
21 Bê tông móng, chân khay, đá 2x4cm M150
10,46 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
22 Ván khuôn móng, chân khay
17,44 m2 Mục II Chương V trong E-HSMT
23 Bê tông thân hố thu M150, đá 2x4cm
3,15 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
24 Ván khuôn tường cánh
32,28 m2 Mục II Chương V trong E-HSMT
25 Đá dăm đệm
3,52 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
26 Đắp đá dăm trộn cát hai bên mang cống bằng đầm cóc
38,28 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
27 Đào đất hố móng đất cấp 3
55,44 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
28 Đắp đất hoàn trả K95 (tận dụng đất)
14,75 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
29 Vận chuyển đất đi đổ 0,15Km, đất cấp 3
1.241,25 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
30 Vận chuyển đất đi đổ 0,15Km, đất cấp 4
667,68 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
31 Vận chuyển đất đi đổ 0,15Km, đá C4
333,84 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
32 Bê tông móng cột M150, đá 2x4cm
0,08 m3 Mục II Chương V trong E-HSMT
33 Sản xuất lắp đặt biển báo phản quang (biển tam giác)
1 cái Mục II Chương V trong E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 157

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây