Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.835.772.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.888.817.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.835.772.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.888.817.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Phát triển mạng lưới cấp nước xã An Đức của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
09/02/2017 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải TBMT Phát triển mạng lưới cấp nước xã An Đức của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/11/2016 08:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp Đê bao ấp Đông Trị - Đông An, xã Thành An, huyện Mỏ Cày Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
19/11/2016 14:37
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Cống ngăn mặn và gia cố đê bao liên ấp Thủ Sở - Gia Thạnh, xã Thạnh Ngãi, huyện Mỏ Cày Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
21/10/2016 11:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Cống Cai Hào Tiên Hưng xã Tiên Long huyện Châu Thành của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
17/10/2016 12:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Lộ Út Hoạch trên đê kết hợp Cống Chín Viễn của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Viễn thông và Thương mại Dịch vụ Quốc tế
17/10/2016 07:56
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Cống Cầu Lớn Cồn Dơi Sông Tiền ấp Phú Ninh xã Phú Đức, huyện Châu Thành; của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
06/10/2016 18:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Hữu Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Trung tâm nguồn thông tin Chương trình SEQAP năm 2015 (Phòng Giáo dục và Đào tạo Ba Tri) của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
14/09/2016 07:02
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thủ Thiêm đã đăng tải kết quả gói thầu Cống Đường Khai, ấp Thạnh Phước, xã Bảo Thạnh, huyện Ba Tri, tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
12/09/2016 12:31
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải TBMT Xây lắp Đê bao ấp Đông Trị - Đông An, xã Thành An, huyện Mỏ Cày Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 06:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG công bố kết quả gói thầu Xây lắp Đê bao ấp Đông Trị - Đông An, xã Thành An, huyện Mỏ Cày Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hữu Thịnh
19/11/2016 14:37
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG công bố kết quả gói thầu Cống ngăn mặn và gia cố đê bao liên ấp Thủ Sở - Gia Thạnh, xã Thạnh Ngãi, huyện Mỏ Cày Bắc .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hữu Thịnh
21/10/2016 11:46
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đăng tải KHLCNT Thích ứng biến đổi khí hậu vùng Đồng bằng Sông Cửu Long tại tỉnh Bến Tre và nguồn vốn đóng góp của địa phương. với 5 gói thầu.
20/10/2016 13:26
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG công bố kết quả gói thầu Cống Cai Hào Tiên Hưng xã Tiên Long huyện Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng TTNT Hoàng Gia Nguyễn
17/10/2016 12:36
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Lộ Út Hoạch trên đê kết hợp Cống Chín Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Viễn thông và Thương mại Dịch vụ Quốc tế
17/10/2016 07:56
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG công bố kết quả gói thầu Cống Cầu Lớn Cồn Dơi Sông Tiền ấp Phú Ninh xã Phú Đức, huyện Châu Thành;.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng TTNT Hoàng Gia Nguyễn
06/10/2016 18:17
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đăng tải TBMT Xây lắp Đê bao ấp Đông Trị - Đông An, xã Thành An, huyện Mỏ Cày Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 06:11
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đăng tải TBMT Cống ngăn mặn và gia cố đê bao liên ấp Thủ Sở - Gia Thạnh, xã Thạnh Ngãi, huyện Mỏ Cày Bắc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2016 12:10
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đăng tải TBMT Thi công xây dựng Lộ Út Hoạch trên đê kết hợp Cống Chín Viễn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2016 00:52
Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đăng tải TBMT Cống ngăn mặn và gia cố đê bao liên ấp Thủ Sở - Gia Thạnh, xã Thạnh Ngãi, huyện Mỏ Cày Bắc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2016 23:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Phát triển mạng lưới cấp nước xã An Đức của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
09/02/2017 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải TBMT Phát triển mạng lưới cấp nước xã An Đức của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/11/2016 08:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp Đê bao ấp Đông Trị - Đông An, xã Thành An, huyện Mỏ Cày Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
19/11/2016 14:37
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Cống ngăn mặn và gia cố đê bao liên ấp Thủ Sở - Gia Thạnh, xã Thạnh Ngãi, huyện Mỏ Cày Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
21/10/2016 11:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Cống Cai Hào Tiên Hưng xã Tiên Long huyện Châu Thành của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
17/10/2016 12:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Lộ Út Hoạch trên đê kết hợp Cống Chín Viễn của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Viễn thông và Thương mại Dịch vụ Quốc tế
17/10/2016 07:56
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải kết quả gói thầu Cống Cầu Lớn Cồn Dơi Sông Tiền ấp Phú Ninh xã Phú Đức, huyện Châu Thành; của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
06/10/2016 18:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Hữu Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Trung tâm nguồn thông tin Chương trình SEQAP năm 2015 (Phòng Giáo dục và Đào tạo Ba Tri) của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
14/09/2016 07:02
Bên mời thầu Công ty Điện lực Thủ Thiêm đã đăng tải kết quả gói thầu Cống Đường Khai, ấp Thạnh Phước, xã Bảo Thạnh, huyện Ba Tri, tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG.
12/09/2016 12:31
Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải TBMT Xây lắp Đê bao ấp Đông Trị - Đông An, xã Thành An, huyện Mỏ Cày Bắc của chủ đầu tư Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 06:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Xây dựng Miền Nam TG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những thời khắc thử thách linh hồn của con người. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.