Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.834.021.134 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.189.363.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.834.021.134 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.189.363.186 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua 10 bộ máy phát điện loại 100kVA nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực I, III, VIII, XI. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:32
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua 20 bộ máy phát điện loại 50kVA nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực III, IV, VI, VIII, X, XI. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:32
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 20 bộ máy phát điện loại 30kVA nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực III, IV, VII, X, XII. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:31
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
28/08/2026 21:35
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 50.000 chiếc phao áo cứu sinh nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực I, IV, VI, VII, VIII, IX, X, XII theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:04
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:41
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:34
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua tổng số 50 bộ máy phát điện các loại nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 với 3 gói thầu.
06/08/2026 15:35
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
30/07/2026 14:28
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 50.000 chiếc phao áo cứu sinh nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dự trữ Nhà nước công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc kho hàng và hàng dự trữ quốc gia năm 2024”.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI, Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội, Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
30/01/2024 20:34
Cục Dự trữ Nhà nước công bố KQMT gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc kho hàng và hàng dự trữ quốc gia năm 2024” với 2 nhà thầu tham gia.
09/01/2024 15:08
Cục Dự trữ Nhà nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07 “Mua sắm tài sản là máy móc, thiết bị chuyên dùng phục vụ công tác nhập, xuất hàng DTQG năm 2023, gồm: 41 hệ thống băng tải di động (loại 06m: 08 hệ thống; loại 08m: 13 hệ thống; loại 10m: 20 hệ thống)”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HƯNG VÂN PHÁT
04/01/2024 17:20
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc kho hàng và hàng dự trữ quốc gia năm 2024” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/12/2023 17:45
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 308 bộ xuồng (tàu) cao tốc các loại thuộc chỉ tiêu kế hoạch dự trữ quốc gia năm 2023 và các năm trước chuyển sang với 22 gói thầu.
29/12/2023 16:31
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 150.000 chiếc phao áo cứu sinh thuộc chỉ tiêu kế hoạch dự trữ quốc gia năm 2023 và các năm trước chuyển sang với 5 gói thầu.
28/12/2023 15:27
Cục Dự trữ Nhà nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm 38 chiếc máy hàn nhựa phục vụ công tác bảo quản hàng DTQG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BIỂN ĐÔNG
27/12/2023 13:34
Cục Dự trữ Nhà nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm 21 chiếc cân kỹ thuật điện tử, 27 chiếc cân bàn điện tử, 07 chiếc cân phân tích điện tử phục vụ công tác bảo quản hàng DTQG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BIỂN ĐÔNG
27/12/2023 13:33
Cục Dự trữ Nhà nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm 19 chiếc xiên đo nhiệt độ, độ ẩm phục vụ công tác bảo quản hàng DTQG).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BIỂN ĐÔNG
27/12/2023 13:31
Cục Dự trữ Nhà nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm 06 chiếc tủ sấy và 06 chiếc máy nén khí phục vụ công tác bảo quản hàng DTQG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BIỂN ĐÔNG
27/12/2023 13:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua 10 bộ máy phát điện loại 100kVA nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực I, III, VIII, XI. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:32
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua 20 bộ máy phát điện loại 50kVA nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực III, IV, VI, VIII, X, XI. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:32
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 20 bộ máy phát điện loại 30kVA nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực III, IV, VII, X, XII. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 09:31
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
28/08/2026 21:35
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 50.000 chiếc phao áo cứu sinh nhập kho dự trữ quốc gia tại các Chi cục Dự trữ Nhà nước khu vực I, IV, VI, VII, VIII, IX, X, XII theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:04
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:41
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
20/08/2026 09:34
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua tổng số 50 bộ máy phát điện các loại nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 với 3 gói thầu.
06/08/2026 15:35
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 400 bộ máy bơm nước chữa cháy (đồng bộ thiết bị chữa cháy rừng) nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 và các năm trước chuyển sang với 3 gói thầu.
30/07/2026 14:28
Cục Dự trữ Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua 50.000 chiếc phao áo cứu sinh nhập kho dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tính gàn dở của các nhà triết gia mọi thời đại là phủ nhận điều tồn tại và giải thích điều không tồn tại. "
Jean Jacques Rousseau
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".