Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 36,36%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.406.189.677 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.227.868.335 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 36,36%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.406.189.677 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.227.868.335 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 134 KHLCNT trong đó có 88 KHLCNT tự đăng tải, có 46 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường sắt khu vực 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 14:35
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 16:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 15:56
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:41
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo 05 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km200+444, Km218+470, Km229+375, Km330+315, Km488+490 tuyến đường sắt Hà Nội - Tp. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:14
Chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán.
07/09/2022 07:00
Chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán.
07/09/2022 07:00
Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức thanh tra Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH MINH DƯƠNG
06/09/2022 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Đường sắt Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức thanh tra Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH MINH DƯƠNG
06/09/2022 10:37
Cục Đường sắt Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, phổ biến pháp luật về trật tự an toàn giao thông trên báo.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giao thông
06/09/2022 09:44
Cục Đường sắt Việt Nam đăng tải KHLCNT Tuyên truyền về đảm bảo trật tự an toàn giao thông đường sắt năm 2022 với 1 gói thầu.
12/08/2022 09:28
Cục Đường sắt Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì máy chủ của Cục Đường sắt Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin - Bộ Giao thông vận tải
01/08/2022 13:55
Cục Đường sắt Việt Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức thanh tra Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
29/07/2022 11:30
Cục Đường sắt Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho công chức thanh tra Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2022 14:30
Cục Đường sắt Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ thông tin
27/06/2022 14:56
Cục Đường sắt Việt Nam đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống máy chủ của Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022 với 1 gói thầu.
23/06/2022 10:48
Cục Đường sắt Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho công chức thanh tra Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022 với 1 gói thầu.
14/06/2022 14:08
Cục Đường sắt Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN HÀ NỘI
03/06/2022 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đường sắt khu vực 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 14:35
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 16:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 15:56
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:41
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đường sắt khu vực 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo 05 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km200+444, Km218+470, Km229+375, Km330+315, Km488+490 tuyến đường sắt Hà Nội - Tp. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam với 4 gói thầu.
07/09/2022 16:14
Chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán.
07/09/2022 07:00
Chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo 3 đường ngang, bao gồm: Đường ngang Km15+200 tuyến ĐS Bắc Hồng – Văn Điển; Km55+430 tuyến ĐS Yên Viên – Lào Cai; Km262+373 tuyến ĐS Phố Lu – Pom Hán.
07/09/2022 07:00
Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức thanh tra Cục Đường sắt Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Cục Đường sắt Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH MINH DƯƠNG
06/09/2022 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải 88 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam đã đăng tải 97 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đường sắt Việt Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"and I mean to keep on doing so until the endIf the end brings me out all right what is said against me will not amount to anything.If the end brings me out all wrong ten angels swearing I was right would make no difference.Tôi làm hết mức trong khả năng của mình. Hết sức lực của tôiVà tôi nhất định làm việc đó đến cùngNếu kết quả chứng minh là tôi đúngNhững lời nói chống lại tôi sẽ không có nghĩa lý gìNếu kết quả chứng minh là tôi saiMười thiên thần có thề rằng tôi đúng thì cũng chẳng có gì khác. "
Abraham Lincoln
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.