Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 91 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,13%, Xây lắp 21,98%, Tư vấn 2,20%, Phi tư vấn 5,49%, Hỗn hợp 1,10%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.600.479.251 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.420.752.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,13%, Xây lắp 21,98%, Tư vấn 2,20%, Phi tư vấn 5,49%, Hỗn hợp 1,10%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.600.479.251 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.420.752.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 51 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC TÂN
22/09/2022 17:24
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
03/06/2022 16:05
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2022 08:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/05/2022 16:03
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số phòng làm việc Chi cục Thuế TP Hải Dương (116 Trần Hưng Đạo) của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
27/12/2021 11:02
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bộ bàn ghế làm việc cho Cục Thuế tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
27/12/2021 10:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT mua sắm bộ bàn ghế làm việc cho Cục Thuế tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 10:22
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT mua sắm bộ bàn ghế làm việc cho Cục Thuế tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/12/2021 17:31
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị hội nghị trực tuyến của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/12/2021 15:41
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm giá kho lưu trữ tay quay của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
04/12/2021 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC TÂN
22/09/2022 17:24
Cục Thuế tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 14:40
Cục Thuế tỉnh Hải Dương đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/08/2022 14:09
Cục Thuế tỉnh Hải Dương đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 4 gói thầu.
30/08/2022 11:36
Cục Thuế tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vận chuyển cao su thành phẩm bán xuất khẩu (theo cont).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHO VẬN ĐẠI PHÚ GIA
27/07/2022 10:31
Cục Thuế tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HÀ ĐỨC TRANG
03/06/2022 16:05
Cục Thuế tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương với 1 nhà thầu tham gia.
17/05/2022 09:14
Cục Thuế tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vận chuyển cao su thành phẩm bán xuất khẩu (theo cont) với 2 nhà thầu tham gia.
16/05/2022 09:07
Cục Thuế tỉnh Hải Dương đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2022 08:57
Cục Thuế tỉnh Hải Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ vận chuyển cao su thành phẩm bán xuất khẩu (theo cont) theo hình thức trong nước.
10/05/2022 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC TÂN
22/09/2022 17:24
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
03/06/2022 16:05
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2022 08:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm mái trục C-E (1-5) Nhà làm việc Chi cục Thuế thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/05/2022 16:03
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số phòng làm việc Chi cục Thuế TP Hải Dương (116 Trần Hưng Đạo) của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
27/12/2021 11:02
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bộ bàn ghế làm việc cho Cục Thuế tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
27/12/2021 10:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT mua sắm bộ bàn ghế làm việc cho Cục Thuế tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/12/2021 10:22
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT mua sắm bộ bàn ghế làm việc cho Cục Thuế tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/12/2021 17:31
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị hội nghị trực tuyến của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
09/12/2021 15:41
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm giá kho lưu trữ tay quay của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hải Dương.
04/12/2021 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải 91 TBMT trong 86 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 53 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hải Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cho dù ở đâu, con người cũng đúng với bản chất của mình. "
Richard L Evans
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".