Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,57%, Xây lắp 13,11%, Tư vấn 8,20%, Phi tư vấn 13,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.352.221.279.298 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.331.212.880.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,57%, Xây lắp 13,11%, Tư vấn 8,20%, Phi tư vấn 13,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.352.221.279.298 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.331.212.880.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 100 TBMT trong đó tự mời thầu 59 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Thuê kênh truyền dẫn phục vụ công tác nghiệp vụ cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:11
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị đảm bảo công tác cơ yếu trong Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT SEN HỒNG
26/08/2026 14:17
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Thuê kênh truyền dẫn phục vụ công tác nghiệp vụ cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:27
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Thuê kênh truyền dẫn phục vụ kết nối hệ thống hội nghị truyền hình cho Công an các đơn vị năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:26
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuê kênh truyền dẫn cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 với 3 gói thầu.
10/08/2026 08:32
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn phục vụ triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành tác nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
07/08/2026 14:20
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuê kênh truyền dẫn cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 với 3 gói thầu.
06/08/2026 16:46
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Sửa chữa vật tư, card chức năng của thiết bị truyền dẫn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ONECOM
28/07/2026 09:48
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua máy tính để bàn phục vụ sử dụng phần mềm bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế Công an nhân dân" với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:07
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị đảm bảo công tác cơ yếu trong Công an nhân dân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt bình nóng lạnh, sen tắm và cải tạo sửa chữa phòng làm việc 403 đảm bảo yêu cầu công tác của Cục H04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THÀNH ĐẠT
09/09/2025 13:36
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm tra thiết kế cột anten.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Tân Thời Đại
30/07/2025 15:57
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thiết kế cột anten.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
30/07/2025 15:52
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
17/07/2025 15:52
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp băng tần vệ tinh phục vụ hoạt động của mạng thông tin vệ tinh Bộ Công an năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
17/07/2025 10:33
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hệ thống bộ đàm công nghệ số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG THẾ KỶ
08/07/2025 16:52
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị viễn thông với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 09:04
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị viễn thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 18:44
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hệ thống bộ đàm công nghệ số với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 09:05
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị viễn thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Thuê kênh truyền dẫn phục vụ công tác nghiệp vụ cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:11
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị đảm bảo công tác cơ yếu trong Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT SEN HỒNG
26/08/2026 14:17
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Thuê kênh truyền dẫn phục vụ công tác nghiệp vụ cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:27
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Thuê kênh truyền dẫn phục vụ kết nối hệ thống hội nghị truyền hình cho Công an các đơn vị năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:26
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuê kênh truyền dẫn cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 với 3 gói thầu.
10/08/2026 08:32
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn phục vụ triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành tác nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
07/08/2026 14:20
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuê kênh truyền dẫn cho Công an các đơn vị, địa phương năm 2026 với 3 gói thầu.
06/08/2026 16:46
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an công bố kết quả gói thầu Sửa chữa vật tư, card chức năng của thiết bị truyền dẫn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ONECOM
28/07/2026 09:48
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua máy tính để bàn phục vụ sử dụng phần mềm bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế Công an nhân dân" với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:07
Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị đảm bảo công tác cơ yếu trong Công an nhân dân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đã đăng tải 61 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 59 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an đã đăng tải 79 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục viễn thông và cơ yếu, Bộ công an có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tự nhiên chẳng bao giờ đọc Tuyên ngôn Độc lập. Nó cứ tiếp tục làm chúng ta không ngang bằng. "
Will Durant