Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.272.051.669 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.250.817.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.272.051.669 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.250.817.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT In Bản tin Cựu chiến binh Sơn La năm 2025 của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:24
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền ăn tiếp khách, liên hoan Đại hội thi đua yêu nước và kỷ niệm 35 năm thành lập HCCBVN của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
15/10/2024 14:59
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế trang trí khánh tiết, pano áp phích phục vụ Đại hội thi đua của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: TÒNG VĂN SƠN
15/10/2024 14:55
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, trang trí khánh tiết, pano áp phích phục vụ Đại hội thi đua của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:45
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn phục vụ tiếp khách và liên hoan Đại hội thi đua và kỷ niệm 35 năm thành lập HCCBVN của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:38
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa đón đại biểu dự Đại hội thi đua yêu nước Cựu chiến binh gương mẫu lần thứ VII của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:28
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Tiếp khách các tỉnh dự Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm 2024 các tỉnh Tây Bắc của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
03/07/2024 14:45
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2024 của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
27/06/2024 09:46
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chương trình truyền hình trực tiếp trên sóng truyền hình của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát Thanh - Truyền hình tỉnh Sơn La
25/04/2024 10:22
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị gặp mặt, tọa đàm trên truyền hình, tuyên truyền lòng yêu nước cho thế hệ trẻ nhân kỷ niệm 70 năm ngày chiến thắng Điện Biên phủ (7/5/1954 - 7/5/2024) của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
25/04/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT In Bản tin Cựu chiến binh Sơn La năm 2025 với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:24
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tiền ăn tiếp khách, liên hoan Đại hội thi đua yêu nước và kỷ niệm 35 năm thành lập HCCBVN.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
15/10/2024 14:59
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thiết kế trang trí khánh tiết, pano áp phích phục vụ Đại hội thi đua.
- Nhà thầu trúng thầu: TÒNG VĂN SƠN
15/10/2024 14:55
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thiết kế, trang trí khánh tiết, pano áp phích phục vụ Đại hội thi đua với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:45
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn phục vụ tiếp khách và liên hoan Đại hội thi đua và kỷ niệm 35 năm thành lập HCCBVN với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:38
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa đón đại biểu dự Đại hội thi đua yêu nước Cựu chiến binh gương mẫu lần thứ VII với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:28
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tiếp khách các tỉnh dự Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm 2024 các tỉnh Tây Bắc với 1 gói thầu.
03/07/2024 14:45
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2024 với 1 gói thầu.
27/06/2024 09:46
Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Xây dựng chương trình truyền hình trực tiếp trên sóng truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát Thanh - Truyền hình tỉnh Sơn La
25/04/2024 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT In Bản tin Cựu chiến binh Sơn La năm 2025 của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:24
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền ăn tiếp khách, liên hoan Đại hội thi đua yêu nước và kỷ niệm 35 năm thành lập HCCBVN của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
15/10/2024 14:59
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế trang trí khánh tiết, pano áp phích phục vụ Đại hội thi đua của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: TÒNG VĂN SƠN
15/10/2024 14:55
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, trang trí khánh tiết, pano áp phích phục vụ Đại hội thi đua của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:45
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn phục vụ tiếp khách và liên hoan Đại hội thi đua và kỷ niệm 35 năm thành lập HCCBVN của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:38
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa đón đại biểu dự Đại hội thi đua yêu nước Cựu chiến binh gương mẫu lần thứ VII của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:28
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Tiếp khách các tỉnh dự Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm 2024 các tỉnh Tây Bắc của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
03/07/2024 14:45
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2024 của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
27/06/2024 09:46
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chương trình truyền hình trực tiếp trên sóng truyền hình của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát Thanh - Truyền hình tỉnh Sơn La
25/04/2024 10:22
Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị gặp mặt, tọa đàm trên truyền hình, tuyên truyền lòng yêu nước cho thế hệ trẻ nhân kỷ niệm 70 năm ngày chiến thắng Điện Biên phủ (7/5/1954 - 7/5/2024) của chủ đầu tư Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
25/04/2024 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Cựu chiến binh tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Chết cho người mà mình hết lòng thương yêu còn dễ hơn là sống với người yêu mình. "
Byron
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.