Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.113.535.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.048.527.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.113.535.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.048.527.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội thi Tuyên truyền, giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp và thực phẩm an toàn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Như Quỳnh quảng cáo
11/08/2026 13:56
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội thi Tuyên truyền, giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp và thực phẩm an toàn năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:53
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Truyền thông tuyên truyền các thông tin của Hội Nông dân tỉnh Điện Biên trên báo Nông thôn Ngày nay/điện tử Dân Việt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
30/06/2026 07:36
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Truyền thông tuyên truyền các thông tin của Hội Nông dân tỉnh Điện Biên trên báo Nông thôn Ngày nay/điện tử Dân Việt năm 2026 với 1 gói thầu.
30/06/2026 07:34
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên sóng Truyền hình tỉnh Điện Biên chuyên mục “Nông dân Điện Biên” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Điện Biên
05/02/2026 10:44
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên sóng Truyền hình tỉnh Điện Biên chuyên mục “Nông dân Điện Biên” năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:40
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác bảo vệ môi trường và các mô hình kinh tế nông - lâm gắn với ứng phó biến đổi khí hậu, nông thôn mới năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
05/02/2026 10:30
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác bảo vệ môi trường và các mô hình kinh tế nông - lâm gắn với ứng phó biến đổi khí hậu, nông thôn mới năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:27
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Đặt mua Báo Nông thôn ngày nay năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
05/02/2026 10:22
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Đặt mua Báo Nông thôn ngày nay năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện mô hình thí điểm thu gom, phân loại, xử lý rác thải hữu cơ thành phân bón tại hộ gia đình, góp phần bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Điện Biên, tỉnh Điện Biên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THIẾT BỊ MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ ENCO
03/04/2025 10:33
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện mô hình thí điểm thu gom, phân loại, xử lý rác thải hữu cơ thành phân bón tại hộ gia đình, góp phần bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Điện Biên, tỉnh Điện Biên năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 09:18
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu In cuốn Thông tin công tác Hội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN - THƯƠNG MẠI THUẬN PHÁT
24/03/2025 08:50
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa thực hiện mô hình thí điểm thu gom, phân loại, xử lý rác thải hữu cơ thành phân bón tại hộ gia đình, góp phần bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Điện Biên, tỉnh Điện Biên năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/03/2025 14:30
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT In cuốn Thông tin công tác Hội năm 2025 với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:45
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thực hiện mô hình thí nghiệm thu gom, phân loại, xử lý rác thải hữu cơ thành phân bón tại hộ gia đình, góp phần bảo vệ môi trường trong xây dựng nông thôn mới trên địa bàn huyện Điện Biên, tỉnh Điên Biện năm 2025 với 1 gói thầu.
14/03/2025 10:38
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Đặt mua Báo Nông thôn ngày nay năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
02/01/2025 13:31
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác bảo vệ môi trường và các mô hình kinh tế nông – lâm gắn với ứng phó biến đổi khí hậu, nông thôn mới năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
02/01/2025 13:25
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên sóng Truyền hình tỉnh Điện Biên chuyên mục “Nông dân Điện Biên” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀI PHÁT THANH VÀ TRUYỀN HÌNH TỈNH ĐIỆN BIÊN
02/01/2025 13:21
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác bảo vệ môi trường và các mô hình kinh tế nông – lâm gắn với ứng phó biến đổi khí hậu, nông thôn mới năm 2025 với 1 gói thầu.
25/12/2024 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội thi Tuyên truyền, giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp và thực phẩm an toàn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Như Quỳnh quảng cáo
11/08/2026 13:56
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ Hội thi Tuyên truyền, giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp và thực phẩm an toàn năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 13:53
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Truyền thông tuyên truyền các thông tin của Hội Nông dân tỉnh Điện Biên trên báo Nông thôn Ngày nay/điện tử Dân Việt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
30/06/2026 07:36
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Truyền thông tuyên truyền các thông tin của Hội Nông dân tỉnh Điện Biên trên báo Nông thôn Ngày nay/điện tử Dân Việt năm 2026 với 1 gói thầu.
30/06/2026 07:34
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên sóng Truyền hình tỉnh Điện Biên chuyên mục “Nông dân Điện Biên” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Điện Biên
05/02/2026 10:44
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên sóng Truyền hình tỉnh Điện Biên chuyên mục “Nông dân Điện Biên” năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:40
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền công tác bảo vệ môi trường và các mô hình kinh tế nông - lâm gắn với ứng phó biến đổi khí hậu, nông thôn mới năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
05/02/2026 10:30
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Tuyên truyền công tác bảo vệ môi trường và các mô hình kinh tế nông - lâm gắn với ứng phó biến đổi khí hậu, nông thôn mới năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:27
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Đặt mua Báo Nông thôn ngày nay năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
05/02/2026 10:22
HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Đặt mua Báo Nông thôn ngày nay năm 2026 với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Buổi sáng anh đập chết một con muỗi đang máu chảy đầm đìa ở trên giường rồi lẩm bẩm: "
Khuyết Danh