Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.284.579.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.278.704.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.284.579.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.278.704.002 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH NA94
20/05/2025 09:05
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc Hội Nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:45
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây lắp Thái Hà
29/11/2024 07:10
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất hội trường tầng 5 trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
19/11/2024 15:37
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị nội thất hội trường tầng 5 trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
18/11/2024 19:24
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SONG LONG
07/11/2024 13:39
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
05/11/2024 19:11
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
01/11/2024 16:12
Chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn.
28/10/2024 22:22
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH NA94
20/05/2025 09:05
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc Hội Nông dân tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:45
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây lắp Thái Hà
29/11/2024 07:10
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất hội trường tầng 5 trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
19/11/2024 15:37
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị nội thất hội trường tầng 5 trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
18/11/2024 19:24
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SONG LONG
07/11/2024 13:39
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn với 1 gói thầu.
05/11/2024 19:11
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn với 1 gói thầu.
01/11/2024 16:12
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2024 08:08
HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH NA94
20/05/2025 09:05
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc Hội Nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
16/05/2025 15:45
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây lắp Thái Hà
29/11/2024 07:10
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất hội trường tầng 5 trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
19/11/2024 15:37
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị nội thất hội trường tầng 5 trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
18/11/2024 19:24
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SONG LONG
07/11/2024 13:39
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
05/11/2024 19:11
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thùng rác phục vụ Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
01/11/2024 16:12
Chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng và nhân rộng mô hình phân loại rác thải tại hộ gia đình và bảo vệ môi trường nông thôn.
28/10/2024 22:22
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa trụ sở Hội nông dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH THÁI BÌNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Bạn hãy làm việc đi! Nếu đang đêm tỉnh giấc và chợt nghĩ ra có việc cần phải làm mà ta chưa làm được thì bạn hãy vùng dậy mà làm. "
Đê-xtôi-epxki
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".