Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.525.383.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.436.018.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.525.383.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.436.018.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN THÀNH Ô TÔ
22/04/2025 07:58
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 17:33
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe của cán bộ huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 1 gói thầu.
30/12/2024 10:00
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 1 gói thầu.
30/12/2024 07:16
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
20/12/2024 15:05
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn lịch sử Đảng bộ huyện Đắk Glong (giai đoạn 1975 - 2020) của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển nông thôn Tây Nguyên
27/11/2024 14:20
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 17:01
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe của cán bộ huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 1 gói thầu.
08/11/2024 17:26
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 3 gói thầu.
30/10/2024 10:10
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải TBMT Biên soạn lịch sử Đảng bộ huyện Đắk Glong (giai đoạn 1975 - 2020) của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN THÀNH Ô TÔ
22/04/2025 07:58
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long với 2 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 10:10
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 17:33
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe của cán bộ huyện với 1 gói thầu.
30/12/2024 10:00
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long với 1 gói thầu.
30/12/2024 07:16
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
20/12/2024 15:05
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong với 2 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 17:39
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG công bố kết quả gói thầu Biên soạn lịch sử Đảng bộ huyện Đắk Glong (giai đoạn 1975 - 2020).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển nông thôn Tây Nguyên
27/11/2024 14:20
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 17:01
HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe của cán bộ huyện với 1 gói thầu.
08/11/2024 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN THÀNH Ô TÔ
22/04/2025 07:58
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 17:33
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe của cán bộ huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 1 gói thầu.
30/12/2024 10:00
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung Văn phòng huyện ủy Đăk G'Long của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 1 gói thầu.
30/12/2024 07:16
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
20/12/2024 15:05
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn lịch sử Đảng bộ huyện Đắk Glong (giai đoạn 1975 - 2020) của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển nông thôn Tây Nguyên
27/11/2024 14:20
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 17:01
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Khám, kiểm tra sức khỏe của cán bộ huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 1 gói thầu.
08/11/2024 17:26
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng họp không giấy Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Đắk Glong của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với 3 gói thầu.
30/10/2024 10:10
Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải TBMT Biên soạn lịch sử Đảng bộ huyện Đắk Glong (giai đoạn 1975 - 2020) của chủ đầu tư HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY ĐẮK GLONG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
Phần mềm theo dõi thị trường mua sắm công hiệu quả cần có những gì?
"Sự phát triển, kỳ lạ thay, phụ thuộc vào việc luôn luôn động một chút, không theo hướng này thì hướng khác. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".