Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 147 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 309 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 189 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 130 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,67%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.582.153.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.885.844.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,67%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.582.153.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.885.844.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 128 KHLCNT trong đó có 127 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 80 TBMT trong đó tự mời thầu 74 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa HT chống sét của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG
19/12/2024 15:15
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 13:59
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 13:44
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 12:29
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PCCC CƯỜNG THỊNH
06/12/2024 14:48
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 20:33
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT Sửa chữa HT chống sét của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 19:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô loại 7-8 chỗ (2 cầu) của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ASIA THĂNG LONG
06/11/2024 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô loại 01 cầu của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VŨNG TÀU TRƯỜNG HẢI
06/11/2024 09:59
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tân Phát
02/11/2024 13:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa HT chống sét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG
19/12/2024 15:15
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 13:59
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 13:44
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 12:29
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PCCC CƯỜNG THỊNH
06/12/2024 14:48
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc với 2 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 09:01
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố KQMT gói thầu Sửa chữa HT chống sét với 2 nhà thầu tham gia.
23/11/2024 09:01
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 20:33
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đăng tải TBMT Sửa chữa HT chống sét theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 19:37
KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tân Phát
02/11/2024 13:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa HT chống sét của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG
19/12/2024 15:15
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 13:59
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 13:44
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
12/12/2024 12:29
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PCCC CƯỜNG THỊNH
06/12/2024 14:48
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC KBNN Xuyên Mộc của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 20:33
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT Sửa chữa HT chống sét của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 19:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô loại 7-8 chỗ (2 cầu) của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ASIA THĂNG LONG
06/11/2024 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô loại 01 cầu của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VŨNG TÀU TRƯỜNG HẢI
06/11/2024 09:59
Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Tân Phát
02/11/2024 13:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải 147 KHLCNT, trong đó có 309 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải 75 TBMT trong 70 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 74 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU đã đăng tải 189 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 189 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 130 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO BẠC NHÀ NƯỚC BÀ RỊA VŨNG TÀU có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có rất nhiều thứ để bạn lấy son môi ra. "
L'Wren Scott