Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.970.913.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.676.105.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.970.913.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.676.105.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kiểm toán nhà nước khu vực IV như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP NAM VIỆT
14/11/2025 12:03
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
14/11/2025 10:30
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME
14/11/2025 10:26
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC CẢNH QUAN SÀI GÒN
14/11/2025 10:22
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải KHLCNT Công trình Sửa chữa phòng làm việc của Kiểm toán nhà nước khu vực IV với 4 gói thầu.
07/11/2025 17:36
Chủ đầu tư Kiểm toán nhà nước khu vực IV đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa phòng làm việc của Kiểm toán nhà nước khu vực IV.
07/11/2025 17:17
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME
10/09/2025 14:32
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG TRUNG VŨ
10/09/2025 14:28
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FUHA
10/09/2025 14:25
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ sửa chữa phòng làm việc của Kiểm toán nhà nước khu vực IV với 3 gói thầu.
08/09/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CAO
22/12/2021 19:26
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2021 08:32
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2021 16:35
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Giao thông Tùng Đạt
26/10/2021 15:17
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
13/10/2021 14:00
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/10/2021 12:12
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình Trụ sở cơ quan Kiểm toán nhà nước khu vực IV với 6 gói thầu.
21/09/2021 21:23
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
29/10/2020 15:26
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KINH DOANH ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
14/10/2020 14:52
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SOLARGATES
14/10/2020 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP NAM VIỆT
14/11/2025 12:03
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
14/11/2025 10:30
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME
14/11/2025 10:26
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC CẢNH QUAN SÀI GÒN
14/11/2025 10:22
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải KHLCNT Công trình Sửa chữa phòng làm việc của Kiểm toán nhà nước khu vực IV với 4 gói thầu.
07/11/2025 17:36
Chủ đầu tư Kiểm toán nhà nước khu vực IV đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa phòng làm việc của Kiểm toán nhà nước khu vực IV.
07/11/2025 17:17
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME
10/09/2025 14:32
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG TRUNG VŨ
10/09/2025 14:28
Kiểm toán nhà nước khu vực IV công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FUHA
10/09/2025 14:25
Kiểm toán nhà nước khu vực IV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ sửa chữa phòng làm việc của Kiểm toán nhà nước khu vực IV với 3 gói thầu.
08/09/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kiểm toán nhà nước khu vực IV có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu bạn đang đi qua địa ngục, cứ đi tiếp đi. "
K Calbp
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".