Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 30,43%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 8,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.348.070.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.239.791.957 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 30,43%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 8,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.348.070.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.239.791.957 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
15/09/2022 16:15
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, HSYC và đánh giá HSMT, HSĐX của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
15/09/2022 16:11
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
15/09/2022 16:07
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH
15/09/2022 16:02
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tài Nguyên
14/09/2022 14:38
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu tặng cho con đoàn viên, công nhân, viên chức lao động nhân dịp Tết Trung thu năm 2022 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh cao phát
31/08/2022 15:47
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:08
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với 7 gói thầu.
23/08/2022 10:06
Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
23/08/2022 07:00
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua bánh Trung thu tặng cho con đoàn viên, công nhân, viên chức lao động nhân dịp Tết Trung thu năm 2022 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG
15/09/2022 16:15
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, HSYC và đánh giá HSMT, HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
15/09/2022 16:11
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
15/09/2022 16:07
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH
15/09/2022 16:02
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tài Nguyên
14/09/2022 14:38
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 16:31
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu tặng cho con đoàn viên, công nhân, viên chức lao động nhân dịp Tết Trung thu năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh cao phát
31/08/2022 15:47
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Mua bánh Trung thu tặng cho con đoàn viên, công nhân, viên chức lao động nhân dịp Tết Trung thu năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2022 16:33
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:08
Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với 7 gói thầu.
23/08/2022 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
15/09/2022 16:15
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, HSYC và đánh giá HSMT, HSĐX của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
15/09/2022 16:11
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
15/09/2022 16:07
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH
15/09/2022 16:02
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tài Nguyên
14/09/2022 14:38
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu tặng cho con đoàn viên, công nhân, viên chức lao động nhân dịp Tết Trung thu năm 2022 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh cao phát
31/08/2022 15:47
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2022 16:08
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với 7 gói thầu.
23/08/2022 10:06
Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp một số hạng mục công trình trụ sở làm việc Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng.
23/08/2022 07:00
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua bánh Trung thu tặng cho con đoàn viên, công nhân, viên chức lao động nhân dịp Tết Trung thu năm 2022 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải 23 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động thành phố Hải Phòng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu bạn thực sự muốn có gì đó, bạn có thể có nó chừng nào bạn sẵn sàng trả giá. Và cái giá là bạn phải làm tốt hơn và chăm chỉ hơn người bên cạnh. "
Vince Lombardi