Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.418.804.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.023.511.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.418.804.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.023.511.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 67 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ cơ sở 2, Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Ninh (địa chỉ: số 42, Nguyễn Gia Thiều, phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
28/08/2026 11:50
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ cơ sở 2, Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Ninh (địa chỉ: số 42, Nguyễn Gia Thiều, phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh) với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:25
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng cho đoàn viên, công nhân lao động có hoàn cảnh khó khăn tại Vòng sơ loại Liên hoan văn nghệ trong công nhân lao động tỉnh Bắc Ninh lần thứ hai - năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trường Thọ LĐ
29/07/2026 17:05
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT ĐĂNG QUANG
29/07/2026 16:55
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN TRUYỀN THÔNG MINH NGỌC
29/07/2026 16:47
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ QUẢNG CÁO LÂM VIỆT
29/07/2026 16:45
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:12
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:08
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp cúp lưu niệm để tặng cho 139 công nhân lao động tiêu biểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
04/04/2025 08:43
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp cúp vinh danh để tặng cho 95 công nhân lao động tiêu biểu là đảng viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
04/04/2025 08:36
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp cúp lưu niệm để tặng cho 139 công nhân lao động tiêu biểu với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:24
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp cúp vinh danh để tặng cho 95 công nhân lao động tiêu biểu là đảng viên với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:14
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ tổ chức Chương trình gian hàng dành cho công nhân lao động lần thứ X, phát động Tháng Công nhân, Tháng hành động về ATVSLĐ năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 11:12
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tổ chức Chương trình gian hàng dành cho công nhân lao động lần thứ X, phát động Tháng Công nhân, Tháng hành động về ATVSLĐ năm 2025 với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:04
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua ấn phẩm Tạp chí Lao động và Công đoàn; An toàn, Vệ sinh lao động năm 2025 để cấp cho công đoàn cơ sở trên địa bàn tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
17/01/2025 11:43
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê cổng hơi, nhà rạp, bàn, ghế, sàn gỗ palet, quạt công nghiệp phục vụ Chương trình "Tết Sum vầy - Xuân ơn Đảng" gắn với Chương trình "Chợ Tết Công đoàn năm 2025".
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN THIẾT
15/01/2025 14:40
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua ấn phẩm Tạp chí Lao động và Công đoàn; An toàn, Vệ sinh lao động năm 2025 để cấp cho công đoàn cơ sở trên địa bàn tỉnh Bắc Giang với 1 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 14:09
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê màn hình Led chính, màn hình Led phụ phục vụ Chương trình "Tết Sum vầy - Xuân ơn Đảng" gắn với Chương trình "Chợ Tết Công đoàn năm 2025".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ I SERVICE
08/01/2025 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ cơ sở 2, Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Ninh (địa chỉ: số 42, Nguyễn Gia Thiều, phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
28/08/2026 11:50
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ cơ sở 2, Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Ninh (địa chỉ: số 42, Nguyễn Gia Thiều, phường Kinh Bắc, tỉnh Bắc Ninh) với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:25
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp quà tặng cho đoàn viên, công nhân lao động có hoàn cảnh khó khăn tại Vòng sơ loại Liên hoan văn nghệ trong công nhân lao động tỉnh Bắc Ninh lần thứ hai - năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Trường Thọ LĐ
29/07/2026 17:05
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT ĐĂNG QUANG
29/07/2026 16:55
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN TRUYỀN THÔNG MINH NGỌC
29/07/2026 16:47
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ QUẢNG CÁO LÂM VIỆT
29/07/2026 16:45
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống âm thanh phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:12
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:08
Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led phòng họp BCH Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Sống xấu xa không hợp lý, bừa bãi… không phải là sống tồi mà là chết mòn. "
A. Đê - mô - crit