Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 54 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 223 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 148 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 148 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,96%, Xây lắp 81,48%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.049.720.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 128.984.241.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,96%, Xây lắp 81,48%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.049.720.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 128.984.241.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi như sau:
- Là chủ đầu tư của 54 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 54 TBMT trong đó tự mời thầu 54 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƯỜNG THỊNH AN
06/06/2025 10:08
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 17:04
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT + Kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM LONG HÒA BÌNH
20/05/2025 23:01
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
20/05/2025 22:59
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải KHLCNT Dự án Ổn định dân cư tập trung tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi với 8 gói thầu.
20/05/2025 22:57
Chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Ổn định dân cư tập trung tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi.
20/05/2025 22:22
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH QUÂN HB
22/11/2024 22:37
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO SƠN HB
08/11/2024 16:11
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NAM THÀNH AN
07/11/2024 11:07
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HOÀNG NHƠN
25/10/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ĐỨC CƯỜNG, CÔNG TY TNHH CƯỜNG THỊNH AN
06/06/2025 10:08
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
31/05/2025 14:18
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 17:04
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT + Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM LONG HÒA BÌNH
20/05/2025 23:01
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
20/05/2025 22:59
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đăng tải KHLCNT Dự án Ổn định dân cư tập trung tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi với 8 gói thầu.
20/05/2025 22:57
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SỐ 3 HB, CÔNG TY TNHH MẠNH QUÂN HB
22/11/2024 22:37
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO SƠN HB
08/11/2024 16:11
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố kết quả gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH QUỲNH ANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NAM THÀNH AN
07/11/2024 11:07
Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2024 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƯỜNG THỊNH AN
06/06/2025 10:08
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 17:04
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT + Kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM LONG HÒA BÌNH
20/05/2025 23:01
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
20/05/2025 22:59
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải KHLCNT Dự án Ổn định dân cư tập trung tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi với 8 gói thầu.
20/05/2025 22:57
Chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Ổn định dân cư tập trung tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi.
20/05/2025 22:22
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH QUÂN HB
22/11/2024 22:37
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO SƠN HB
08/11/2024 16:11
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NAM THÀNH AN
07/11/2024 11:07
Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HOÀNG NHƠN
25/10/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 223 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải 54 TBMT trong 49 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 54 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi đã đăng tải 75 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi có quan hệ với 41 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Dân tộc và Tôn giáo huyện Kim Bôi có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nước dâng, cá ăn kiến Nước cạn, kiến ăn cá. "
Tục ngữ Thái
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.