Thông báo mời thầu

Gói số 01: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:06 17/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới nhà SHCĐ xóm Nuông và các hạng mục phụ trợ, xã Nuông Dăm, huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
Tên gói thầu
Gói số 01: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4706/QĐ-UBND ngày 12/08/2024 của UBND huyện Kim Bôi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:15 25/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
348/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
20/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Dân tôc huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 17/10/2024
đến
15:15 25/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:15 25/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/10/2024 (23/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Huyền Anh KB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Lục Đồi, Thị Trấn Bo, Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Tp Hòa Bình
3 Công ty TNHH Nam Long Hoà Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, Phường Đồng Tiến, thành phố Hòa BÌnh
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Tp Hòa Bình
5 Công ty TNHH Nam Long Hoà Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 2, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, Phường Đồng Tiến, thành phố Hòa BÌnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, sử dụng tốt
1
2
Máy cắt uốn thép, sử dụng tốt
1
3
Máy đầm dùi, sử dụng tốt
1
4
Máy đầm bàn, sử dụng tốt
1
5
Máy hàn, sử dụng tốt
1
6
Máy khoan cầm tay, sử dụng tốt
1
7
Máy trộn bê tông, sử dụng tốt
1
8
Máy trộn vữa, sửa dụng tốt
1
9
Máy tời hoặc vận thăng, sử dụng tốt
1
10
Ô tô tự đổ >=5T, sử dụng tốt
1
11
Máy đào, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
0.8972
m3
2
Xây tường thẳng gạch bê tông (10,5x6x22)cm, chiều dày 10,5cm, chiều cao <= 6m, vữa XM M75
42.8715
m3
3
HOÀN THIỆN
4
Gia công xà gồ thép
1.0268
tấn
5
Lắp dựng xà gồ thép
1.0268
Tấn
6
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.1382
100m2
7
Gia công lắp đặt diềm mái:
41.362
md
8
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.2755
tấn
9
Gia công thiết bị khác bao gồm cả bulong, bulong neo, thanh ren các loại
0.0026
tấn
10
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2781
tấn
11
Mua lắp đặt mái sảnh, kính cường lực 12mm
14.9375
m2
12
Chân nhện đỡ mái kính
8
Bộ
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
233.9041
m2
14
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
228.7741
m2
15
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75
57.5586
m2
16
Trát xà dầm, vữa XM M75
146.5272
m2
17
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
43.2
m2
18
Trát trần, vữa XM M75
186.3
m2
19
Lan can con tiện bê tông
5.86
md
20
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM M75
173.8113
m2
21
Công tác ốp gạch chân tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,09m2, vữa XM M75
8.1588
m2
22
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
27.134
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
288.6427
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
601.9813
m2
25
Hệ cửa đi NH-76: cửa 1 cánh kích thước 900x2200mm, cửa 2 cánh kích thước 1400x2200 mm, độ dày thanh nhôm 1,0 mm - 2 mm, kính 5 mm (phôi kính Việt - Nhật), phụ kiện đồng bộ
17.64
m2
26
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.7122
tấn
27
Lắp dựng hoa sắt cửa, dùng XM PCB40
28
m2
28
NƯỚC NGOÀI NHÀ
29
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
0.6
100m
30
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 125mm
24
cái
31
Cầu chắn rác inox đầu ống thoát nước mái
12
cái
32
Đai ống inox
36
Cái
33
PHẦN CHỐNG SET:
34
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II, đào mương tiêu sét
16.68
m3
35
Gia công và đóng cọc chống sét
6
cọc
36
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
45
m
37
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
90
m
38
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
6
cái
39
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,0m
6
cái
40
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
16.68
m3
41
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1668
100m3
42
PHẦN ĐIỆN:
43
Lắp đặt quạt trần
8
cái
44
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
15
bộ
45
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
640
m
46
Lắp đặt các loại sứ hạ thế - loại sứ 2 sứ
1
sứ
47
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT <=40cm2
10
hộp
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
490
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
150
m
50
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây