Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:30 09/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn xóm Suối Thản, xã Đú Sáng, huyện Kim Bôi
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
theo Quyết định số 3268/QĐ-UBND ngày 30/7/2024 của UBND huyện Kim Bôi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
269/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
30/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng dân tộc huyện Kim Bôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:28 09/09/2024
đến
08:00 20/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2024 (18/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH HG Việt Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thị trấn Bo, huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, tổ 15, phường Phương Lâm, TP Hòa Bình
3 Công ty TNHH Nam Long Hòa Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, tổ 15, phường Phương Lâm, TP Hòa Bình
5 Công ty TNHH Nam Long Hòa Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02, ngõ 6, đường Trần Quốc Toản, tổ 4, phường Đồng Tiến, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
4
2
Máy trộn bê tông >=250lít
2
3
Máy cắt uốn thép >=5kW
2
4
Máy đầm dùi >=1,5kW
2
5
Máy đầm bàn >=1kW
2
6
Máy đào>=0,4m3 Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
7
Máy đầm cóc>=60kg
1
8
Máy lu>=8T. Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
9
Máy lu rung>=10T. Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
10
Máy ủi>=60CV. Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
11
Máy cắt khe MCD
1
12
Máy hàn >=5kw
1
13
Máy trộn vữa>=80l
1
14
Cần trục ô tô sức nâng >=6T. Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
15
Ô tô tưới nước >=5m3. Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
16
Máy rải cấp phối dá dăm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Làm lớp lót tấm đan rãnh, dày 2,0 cm, vữa XM mác 100 PCB40
279.6972
m2
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy rãnh, đá 1x2, mác 200
10.9542
m3
3
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan rãnh, đá 1x2, mác 200
20.5413
m3
4
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan rãnh. Ván khuôn thép
2.0135
100m2
5
Lắp đặt tấm bê tông rãnh bằng thủ công
1406
1 cấu kiện
6
RÃNH BÊ TÔNG CÓ BẢN ĐẬY
7
Chèn khe dày 2cm, vữa XM mác 100 PCB40
41.0923
m2
8
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
8.48
m3
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200
41.6817
m3
10
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan rãnh, đá 1x2, mác 250
11.0605
m3
11
Gia công, lắp dựng cốt thép rãnh nước, đường kính <= 10mm
1.4193
tấn
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan rãnh, đường kính <= 10mm
0.8014
tấn
13
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn thân rãnh
3.8853
100m2
14
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan rãnh
0.5631
100m2
15
Lắp đặt tấm đan rãnh bằng cần cẩu
106
cấu kiện
16
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
17
Đào móng cống, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.0985
100m3
18
Đào móng cống, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.8586
100m3
19
Đắp đất móng cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3199
100m3
20
Xây đá hộc, xây móng cống vữa XM mác 75
24.629
m3
21
Xây đá hộc, xây tường cống, vữa XM mác 100
14.7633
m3
22
Trát tường cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
40.4266
m2
23
Láng lòng cống dày 2cm, vữa XM M100 PCB40
21.18
m2
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn mũ mố cống
0.2112
100m2
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan cống
0.1208
100m2
26
Gia công, lắp dựng cốt thép mũ mố cống, đường kính <= 10mm
0.06
tấn
27
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan cống, đường kính <= 10mm
0.0898
tấn
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan cống, đường kính > 10mm
0.1454
tấn
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200
4.2
m3
30
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan cống, đá 1x2, mác 250
3.04
m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lớp phủ bản cống, đá 1x2, mác 250 PCB40
0.828
m3
32
Lắp đặt tấm đan cống bằng cần cẩu
12
cấu kiện
33
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
15.66
m3
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.9234
100m2
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
0.4509
tấn
36
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200 PCB40
4.185
m3
37
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=1000mm
27
đoạn ống
38
TƯỜNG CHẮN
39
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
5.2115
100m3
40
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.5883
100m3
41
Ống nhựa PVC D42 DEKKO thoát nước
48
m
42
Vải địa kỹ thuật bọc đầu ống
0.096
100m2
43
Thi công lớp đá dăm tầng lọc đầu ống thoát nước, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.384
m3
44
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
7.3533
m3
45
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng kè
1.9332
100m2
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường kè
3.051
100m2
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đỉnh kè, đá 1x2, mác 200 PCB40
4.905
m3
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng kè, đá 2x4, mác 150 PCB40
146.758
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường kè, đá 2x4, mác 150 PCB40
136.7
m3
50
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
19.915
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây