Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 222 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 183 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 162 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,17%, Xây lắp 35,59%, Tư vấn 20,34%, Phi tư vấn 33,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 411.677.266.962 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 394.685.874.541 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,17%, Xây lắp 35,59%, Tư vấn 20,34%, Phi tư vấn 33,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 411.677.266.962 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 394.685.874.541 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ MINH VĨNH PHÚC
29/04/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải TBMT Xây lắp + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 08:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
15/04/2025 19:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
15/04/2025 18:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên với 7 gói thầu.
11/04/2025 16:33
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên.
11/04/2025 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỰ ÁN ĐẠI VIỆT
28/03/2025 21:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY
28/03/2025 21:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (80% chi phí quản lý dự án được duyệt) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ACE
26/03/2025 16:57
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên.
14/03/2025 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Xây lắp + Đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ MINH VĨNH PHÚC
29/04/2025 10:51
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố KQMT gói thầu Xây lắp + Đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 08:10
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đăng tải TBMT Xây lắp + Đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 08:51
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
15/04/2025 19:01
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
15/04/2025 18:59
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên với 7 gói thầu.
11/04/2025 16:33
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỰ ÁN ĐẠI VIỆT
28/03/2025 21:12
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY
28/03/2025 21:09
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (80% chi phí quản lý dự án được duyệt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ACE
26/03/2025 16:57
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đăng tải KHLCNT KHLCNT CBĐT Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên với 2 gói thầu.
14/03/2025 21:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ MINH VĨNH PHÚC
29/04/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải TBMT Xây lắp + Đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2025 08:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
15/04/2025 19:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
15/04/2025 18:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên với 7 gói thầu.
11/04/2025 16:33
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên.
11/04/2025 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỰ ÁN ĐẠI VIỆT
28/03/2025 21:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY
28/03/2025 21:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (80% chi phí quản lý dự án được duyệt) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ACE
26/03/2025 16:57
Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên.
14/03/2025 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải 54 KHLCNT, trong đó có 222 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải 59 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên có quan hệ với 46 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có một nơi bên trong bạn, nơi mà mọi thứ đều có thể. Hãy tới đó đi. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.