Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 220 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 219 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 219 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu tư vấn thẩm tra an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 1 gói thầu.
31/08/2018 10:28
UBND thị xã Phúc Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp ĐT.301, đoạn từ gầm cầu vượt QL2-BOT vượt đường sắt Hà Nội - Lào Cai đến đường Nguyễn Tất Thành thị xã Phúc Yên.
31/08/2018 07:00
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình Trường mầm non Hùng Vương cơ sở II thành phố Phúc Yên của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2018 14:38
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh công trình: Trường mầm non Hùng Vương - Cơ sở II Thành phố Phúc Yên của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 5 gói thầu.
16/05/2018 08:47
UBND thị xã Phúc Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hùng Vương- Cơ sở II thị xã Phúc Yên.
16/05/2018 07:00
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đèn tín hiệu giao thông nút giao thông đường QL2 đi làng Mới của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 1 gói thầu.
16/01/2018 11:09
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp tuyến phố Dương Tông (Đường đi vào công an thị xã Phúc Yên) của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 5 gói thầu.
29/12/2017 17:09
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn thị xã Phúc Yên năm 2017 của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 2 gói thầu.
29/12/2017 16:31
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Cung ứng các sản phẩm dịch vụ công ích đô thị thị xã Phúc Yên năm 2018 của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 5 gói thầu.
04/12/2017 14:53
Bên mời thầu UBND thị xã Phúc Yên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường Phùng Chí Kiên xã Ngọc Thanh, thị xã Phúc Yên của chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên với 3 gói thầu.
05/10/2017 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 53 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Phúc Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Có gì đó” không thể sinh ra từ “không có gì”. "
Frank Herbert
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh