Thông báo mời thầu

Xây lắp + Đảm bảo giao thông

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:53 17/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên
Tên gói thầu
Xây lắp + Đảm bảo giao thông
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng và hệ thống ATGT công trình giao thông trên địa bàn thành phố Phúc Yên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giao thông thành phố Phúc Yên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500151225_2504170835
Ngày phê duyệt
17/04/2025 08:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Phúc Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:51 17/04/2025
đến
08:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (24/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng và phát triển đô thị Thành Duy Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Cả Đông, phường Nam Viêm, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng dự án Đại Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Hoàng Quốc Việt, TDP Tiền Châu, phường Tiền Châu, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
3
6
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy nén khí Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy phun nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Thiết bị nấu nhựa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Bộ thiết bị sơn vạch kẻ đường Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Xe tải có cẩu (cần trục ô tô) Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
1
15
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
2
16
Máy thủy bình (Máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Cắt mặt đường bê tông
7.1035
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông + vận chuyển đổ bỏ
205.567
m3
4
Đào nền, đào khuôn, đất cấp III
2.0801
100m3
5
Đào rãnh, đất cấp III
1.0421
100m3
6
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp III
3.1231
100m3
7
Đắp cát công trình
11.215
m3
8
Nilong chống mất nước BT
224.3
m2
9
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200
44.86
m3
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
15.8828
100m2
11
Rải Lưới sợi thủy tinh 50KN/m
18.2857
100m2
12
Mua BT nhựa Thảm bù vênh
131.7565
tấn
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
15.8828
100m2
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
28.4055
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
28.4055
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
26.4405
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
26.4405
100m2
18
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
924.7264
tấn
19
RÃNH THOÁT NƯỚC
20
Phá dỡ kết cấu gạch
183.744
m3
21
Phá dỡ kết cấu bê tông
45.506
m3
22
Vận chuyển phế thải đổ bỏ
229.25
m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
75.827
m3
24
Ni lông chống mất nước BT
758.275
m2
25
Ván khuôn móng
2.6147
100m2
26
Bê tông móng, đá 2x4, mác 150
113.741
m3
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
115.049
m3
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
697.264
m2
29
Ván khuôn mũ rãnh
8.7158
100m2
30
Bê tông mũ rãnh, đá 1x2, mác 250
69.726
m3
31
Ván khuôn tấm đan
4.1836
100m2
32
Cốt thép tấm đan
11.8273
tấn
33
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
78.442
m3
34
Lắp đặt tấm đan
872
1 cấu kiện
35
HỐ GA
36
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
4.809
m3
37
Ni lông chống mất nước BT
48.085
m2
38
Ván khuôn móng
0.2531
100m2
39
Bê tông móng,, đá 2x4, mác 150
7.213
m3
40
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75
16.06
m3
41
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
50.96
m2
42
Ván khuôn mũ hố ga
0.4854
100m2
43
Cốt thép mũ hố ga
0.5136
tấn
44
Bê tông mũ hố ga, đá 1x2, mác 250
5.34
m3
45
Mua + lắp đặt tấm đan thu nước mặt bằng composite chịu tải trong 250 KN kích thước 850x850mm cả khung
37
tấm
46
SƠN KẺ ĐƯỜNG TỪ VÒNG TRÒN 1 ĐẾN VÒNG TRÒN 2
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
626.2788
m2
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
37.8
m2
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
37.8
m2
50
Cột D88,3 dày 1,8 mm sơn trắng đỏ
23.55
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Đảm bảo giao thông". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Đảm bảo giao thông" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây