Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 57,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.670.770.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.339.395.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 57,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.670.770.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.339.395.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MAI ANH
18/12/2024 13:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa kênh nội đồng TDP Quang Minh và TDP Làng Mới, phường Bách Quang, thành phố Sông Công của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với 4 gói thầu.
27/11/2024 08:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CNT GROUP
10/08/2024 08:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2024 15:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải KHLCNT Cung ứng xi măng hỗ trợ thực hiện xây dựng cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã, phường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với 3 gói thầu.
25/06/2024 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU THỨC
31/05/2024 10:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU THỨC
31/05/2024 10:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 08:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MAI ANH
18/12/2024 13:53
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 09:26
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:00
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đăng tải KHLCNT Sửa chữa kênh nội đồng TDP Quang Minh và TDP Làng Mới, phường Bách Quang, thành phố Sông Công với 4 gói thầu.
27/11/2024 08:23
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công công bố kết quả gói thầu Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CNT GROUP
10/08/2024 08:23
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công công bố KQMT gói thầu Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
04/07/2024 15:05
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đăng tải TBMT Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2024 15:53
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đăng tải KHLCNT Cung ứng xi măng hỗ trợ thực hiện xây dựng cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã, phường năm 2024 với 3 gói thầu.
25/06/2024 14:05
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU THỨC
31/05/2024 10:44
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU THỨC
31/05/2024 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MAI ANH
18/12/2024 13:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa kênh nội đồng TDP Quang Minh và TDP Làng Mới, phường Bách Quang, thành phố Sông Công của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với 4 gói thầu.
27/11/2024 08:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CNT GROUP
10/08/2024 08:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Mua xi măng hỗ trợ xây dựng kết cấu hạ tầng trên địa bàn thành phố Sông Công năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2024 15:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải KHLCNT Cung ứng xi măng hỗ trợ thực hiện xây dựng cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã, phường năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với 3 gói thầu.
25/06/2024 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU THỨC
31/05/2024 10:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRIỆU THỨC
31/05/2024 10:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 08:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Sông Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải 26 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Sông Công có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Điểm bắt đầu của mọi thành tựu là ƯỚC MONG. Hãy luôn ghi nhớ điều này. Ước mong hời hợt đem đến kết quả kém cỏi, cũng như một đốm lửa nhỏ chỉ đem lại chút xíu ấm áp. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".