Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:01 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa kênh nội đồng TDP Quang Minh và TDP Làng Mới, phường Bách Quang, thành phố Sông Công
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Sông Công, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
45
Ngày phê duyệt
25/11/2024 08:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế thành phố Sông Công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:00 27/11/2024
đến
09:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 4 - Phường Đồng Quang - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Sông Công Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường CMT8, phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công
3 * Tư vấn thẩm định giá *
4 * Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định *
5 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT KDC Cải Đan - Phường Cải Đan - Thành Phố Sông Công - Tỉnh Thái Nguyên
6 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VESICOM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 11 - Phường Quan Triều - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
7 CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT KDC Cải Đan - Phường Cải Đan - Thành Phố Sông Công - Tỉnh Thái Nguyên
8 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VESICOM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 11 - Phường Quan Triều - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
9 Phòng Kinh tế thành phố Sông Công Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Đường CMT8, phường Thắng Lợi, thành phố Sông Công.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô vận chuyển đất
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
6.69
m3
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá
15.054
m3
3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, Cấp đất II
68.957
1m3
4
Đào móng bằng máy đào, Cấp đất II
0.2955
100m3
5
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
2.41
m3
6
Ván khuôn móng dài
0.1545
100m2
7
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
6.08
m3
8
Ván khuôn thành kênh, kè
1.0985
100m2
9
Lắp dựng cốt thép móng kênh, kè, ĐK ≤18mm
0.2748
tấn
10
Lắp dựng thép tường kênh, kè, ĐK ≤18mm
1.2864
tấn
11
Ván khuôn giằng kênh
0.0225
100m2
12
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, ĐK ≤10mm
0.0181
tấn
13
Bê tông thanh giằng kênh, M200, đá 1x2, PCB30
0.14
m3
14
Bê tông tường kênh, M200, đá 1x2, PCB30
32.43
m3
15
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.1728
100m2
16
Gia công, lắp đặt tấm đan
0.2585
tấn
17
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn
3.55
m3
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
51
1cấu kiện
19
Bê tông mặt đường, bê tông M200, đá 2x4, PCB30
5.25
m3
20
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
0.9
m2
21
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.5469
100m3
22
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
37.443
m3
23
Phá dỡ kết cấu, Kết cấu bê tông
16.047
m3
24
Phá dỡ kết cấu gạch đá
65.25
m3
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, Cấp đất II
211.799
1m3
26
Đào móng bằng máy đào, Cấp đất II
0.9077
100m3
27
Đào bùn đăc trong mọi điều kiện bằng thủ công
6.75
m3
28
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
17.05
m3
29
Ván khuôn móng dài
1.4036
100m2
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
55.96
m3
31
Ván khuôn thành kênh
10.2031
100m2
32
Lắp dựng cốt thép móng kênh, ĐK ≤18mm
0.1028
tấn
33
Lắp dựng cốt thép tường kênh, ĐK ≤18mm
0.4103
tấn
34
Ván khuôn thép giằng kênh
0.0525
100m2
35
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, ĐK ≤10mm
0.1349
tấn
36
Bê tông thanh giằng kênh, M200, đá 1x2, PCB30
1.04
m3
37
Bê tông tường kênh, M200, đá 1x2, PCB30
77.64
m3
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.4176
100m2
39
Gia công, lắp đặt tấm đan
0.8399
tấn
40
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn
9.35
m3
41
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
71
1cấu kiện
42
Bê tông mặt đường, bê tông M200, đá 2x4, PCB30
12.56
m3
43
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
2.64
m2
44
Nilon tái sinh
23.8
m2
45
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 150mm
0.05
100m
46
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.5757
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
1.6374
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây