Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 107 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 411 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 101 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 223 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 213 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,91%, Xây lắp 62,38%, Tư vấn 16,83%, Phi tư vấn 11,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 419.814.409.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 416.907.553.413 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,91%, Xây lắp 62,38%, Tư vấn 16,83%, Phi tư vấn 11,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 419.814.409.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 416.907.553.413 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa như sau:
- Là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 83 KHLCNT trong đó có 81 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 70 TBMT trong đó tự mời thầu 68 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
30/11/2022 08:06
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
30/11/2022 08:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:31
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
14/09/2022 19:32
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với 2 gói thầu.
14/09/2022 19:24
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 17:29
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với 2 gói thầu.
12/08/2022 17:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/08/2022 09:24
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng VTR
30/07/2022 16:00
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
29/07/2022 23:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGHĨA HÀ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM XANH
30/11/2022 08:06
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM XANH, CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ LÂM ĐỒNG
30/11/2022 08:03
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 15:44
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 15:27
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:31
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đấu thầu Cửu Long Đắk Nông
14/09/2022 19:32
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 với 2 gói thầu.
14/09/2022 19:24
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 17:29
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đăng tải KHLCNT Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 với 2 gói thầu.
12/08/2022 17:23
Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng VTR
30/07/2022 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
30/11/2022 08:06
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
30/11/2022 08:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:31
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
14/09/2022 19:32
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Duy trì và chăm sóc cây xanh đô thị trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với 2 gói thầu.
14/09/2022 19:24
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 17:29
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải KHLCNT Quét dọn, thu gom vận chuyển rác thải trên địa bàn thành phố Gia Nghĩa giai đoạn 2022-2023 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với 2 gói thầu.
12/08/2022 17:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUỐC CƯỜNG ĐẮK NÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/08/2022 09:24
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng VTR
30/07/2022 16:00
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa.
29/07/2022 23:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải 107 KHLCNT, trong đó có 411 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải 101 TBMT trong 90 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 68 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa đã đăng tải 102 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa có quan hệ với 32 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Gia Nghĩa có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cuộc đời đã ngắn ngủi như vậy mà chúng ta vẫn rút ngắn nó thêm khi bất cẩn lãng phí thời gian. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".