Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.750.817.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.742.518.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.750.817.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.742.518.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TOÀN KHÁNH
24/10/2024 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
21/10/2024 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Chiêng tạ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM - DV ĐỒNG PHƯỚC KIỀU
08/10/2024 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Chiêng tạ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 10:01
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm, mua sắm các hiện vật nhạc cụ truyền thống Cơtu trên địa bàn huyện Tây Giang năm 2024 (Dự án 06), (gồm 53 thôn thuộc các xã: Avương, Bhalêê, Dang, Atiêng, Tr’hy, Axan, Gari, Ch’ơm, 02 làng du lịch và 02 CLB trống chiêng của xã Lăng, xã Avương, huyện Tây Giang) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:28
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, mua sắm, lắp đặt của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/09/2024 14:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 09:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải TBMT Xây lắp, mua sắm, lắp đặt của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 15:16
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI
09/08/2024 14:58
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải KHLCNT Làng văn hóa - du lịch cộng đồng thôn Pơr’ning, xã Lăng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với 4 gói thầu.
09/08/2024 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa Thông tin công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TOÀN KHÁNH
24/10/2024 10:32
Phòng Văn hóa Thông tin đăng tải KHLCNT Sưu tầm, mua sắm các hiện vật nhạc cụ truyền thống Cơtu trên địa bàn huyện Tây Giang năm 2024 (Dự án 06), (gồm 53 thôn thuộc các xã: Avương, Bhalêê, Dang, Atiêng, Tr’hy, Axan, Gari, Ch’ơm, 02 làng du lịch và 02 CLB trống chiêng của xã Lăng, xã Avương, huyện Tây Giang) với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:28
Phòng Văn hóa Thông tin công bố kết quả gói thầu Xây lắp, mua sắm, lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/09/2024 14:22
Phòng Văn hóa Thông tin công bố KQMT gói thầu Xây lắp, mua sắm, lắp đặt với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 10:30
Phòng Văn hóa Thông tin đăng tải TBMT Xây lắp, mua sắm, lắp đặt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 15:16
Phòng Văn hóa Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI
09/08/2024 14:58
Phòng Văn hóa Thông tin đăng tải KHLCNT Làng văn hóa - du lịch cộng đồng thôn Pơr’ning, xã Lăng với 4 gói thầu.
09/08/2024 11:19
Phòng Văn hóa Thông tin công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, bổ sung thiết bị Micro hệ thống cầu truyền hình trực tuyến đến xã huyện Tây Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
08/08/2024 09:26
Phòng Văn hóa Thông tin đăng tải KHLCNT Nâng cấp, bổ sung thiết bị Micro hệ thống cầu truyền hình trực tuyến đến xã huyện Tây Giang với 1 gói thầu.
08/08/2024 09:03
Phòng Văn hóa Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và công nghệ Hoàng Thành
07/08/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TOÀN KHÁNH
24/10/2024 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
21/10/2024 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Chiêng tạ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM - DV ĐỒNG PHƯỚC KIỀU
08/10/2024 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN đã đăng tải TBMT Chiêng tạ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 10:01
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm, mua sắm các hiện vật nhạc cụ truyền thống Cơtu trên địa bàn huyện Tây Giang năm 2024 (Dự án 06), (gồm 53 thôn thuộc các xã: Avương, Bhalêê, Dang, Atiêng, Tr’hy, Axan, Gari, Ch’ơm, 02 làng du lịch và 02 CLB trống chiêng của xã Lăng, xã Avương, huyện Tây Giang) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:28
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, mua sắm, lắp đặt của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/09/2024 14:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/09/2024 09:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải TBMT Xây lắp, mua sắm, lắp đặt của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 15:16
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI
09/08/2024 14:58
Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải KHLCNT Làng văn hóa - du lịch cộng đồng thôn Pơr’ning, xã Lăng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa Thông tin với 4 gói thầu.
09/08/2024 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa Thông tin có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hy vọng đặt nụ cười lên gương mặt chúng ta khi mà trái tim không chủ động được điều đó… Hy vọng đặt đôi chân chúng ta lên con đường mà mắt chúng ta không nhìn thấy được … "
Luôn mỉm cười với cuộc sống