Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,68%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.908.447.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.475.426.122 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,68%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.908.447.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.475.426.122 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Dụng cụ tập luyện TDTT trong trường học năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với 1 gói thầu.
26/11/2024 10:43
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dụng cụ tập luyện thể dục thể thao trong các trường học năm 2024.
26/11/2024 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG PHÚC
30/10/2024 12:29
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm chấm điểm thi đua ngành văn hóa - thông tin của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG QUẢNG NAM
22/10/2024 14:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm chấm điểm thi đua ngành văn hóa - thông tin huyện Núi Thành của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với 1 gói thầu.
21/10/2024 11:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/09/2024 23:16
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự án:Dụng cụ tập luyện TDTT ngoài trời tại các xã Tam Anh Nam, Tam Hiệp, Tam Hải, Tam Tiến, Tam Quang, Tam Thạnh, Tam Xuân 2, Tam Hòa, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với 7 gói thầu.
07/09/2024 18:24
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển : Dụng cụ tập luyện TDTT ngoài trời tại các xã Tam Anh Nam, Tam Hiệp, Tam Hải, Tam Tiến, Tam Quang, Tam Thạnh, Tam Xuân 2, Tam Hòa, thị trấn.
07/09/2024 17:17
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá lập dự án của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VINACONTROL
19/07/2024 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đăng tải KHLCNT Cung cấp Dụng cụ tập luyện TDTT trong trường học năm 2024 với 1 gói thầu.
26/11/2024 10:43
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm chấm điểm thi đua ngành văn hóa - thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG QUẢNG NAM
22/10/2024 14:20
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm chấm điểm thi đua ngành văn hóa - thông tin huyện Núi Thành với 1 gói thầu.
21/10/2024 11:08
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá lập dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VINACONTROL
19/07/2024 13:58
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM
19/07/2024 13:48
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Ứng dụng Công nghệ thông tin, chuyển đổi số huyện Núi Thành năm 2024 với 3 gói thầu.
19/07/2024 11:21
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành công bố kết quả gói thầu Lập đề cương dự và toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT
01/07/2024 10:18
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành công bố kết quả gói thầu Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển công nghệ D và D
18/06/2024 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Dụng cụ tập luyện TDTT trong trường học năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với 1 gói thầu.
26/11/2024 10:43
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dụng cụ tập luyện thể dục thể thao trong các trường học năm 2024.
26/11/2024 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DŨNG PHÚC
30/10/2024 12:29
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm chấm điểm thi đua ngành văn hóa - thông tin của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG QUẢNG NAM
22/10/2024 14:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm chấm điểm thi đua ngành văn hóa - thông tin huyện Núi Thành của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với 1 gói thầu.
21/10/2024 11:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 17:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/09/2024 23:16
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự án:Dụng cụ tập luyện TDTT ngoài trời tại các xã Tam Anh Nam, Tam Hiệp, Tam Hải, Tam Tiến, Tam Quang, Tam Thạnh, Tam Xuân 2, Tam Hòa, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành với 7 gói thầu.
07/09/2024 18:24
Chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển : Dụng cụ tập luyện TDTT ngoài trời tại các xã Tam Anh Nam, Tam Hiệp, Tam Hải, Tam Tiến, Tam Quang, Tam Thạnh, Tam Xuân 2, Tam Hòa, thị trấn.
07/09/2024 17:17
Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá lập dự án của chủ đầu tư Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VINACONTROL
19/07/2024 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải 19 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Núi Thành có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chân lý bản thân nó đã là minh chứng. Ngay khi bạn dỡ đi mạng nhện ngu dốt xung quanh, nó sẽ sáng lòa. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.