Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quân khu 5 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 129 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 149 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 14 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,27%, Xây lắp 30,16%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 560.148.728.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 541.379.142.776 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quân khu 5 như sau:
- Có quan hệ với 129 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,27%, Xây lắp 30,16%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 560.148.728.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 541.379.142.776 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quân khu 5 như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 73 TBMT trong đó tự mời thầu 63 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH QUẢNG NAM
22/07/2026 09:22
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-18 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
11/06/2026 10:51
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-07 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THI TRẦN
13/10/2025 23:27
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-14 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
03/09/2025 11:04
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-18 của chủ đầu tư Quân khu 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 00:07
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-03 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT LONG THỊNH
18/06/2025 23:49
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-05 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại PNT
21/05/2025 17:08
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-06 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀN VIỆT.
21/05/2025 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
11/06/2026 10:51
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THI TRẦN
13/10/2025 23:27
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
03/09/2025 11:04
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT LONG THỊNH
18/06/2025 23:49
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP THÀNH AN 96, Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại PNT
21/05/2025 17:08
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THƯƠNG VÀ SẢN XUẤT BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VIỆT GIA KHÁNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN KIM SANG, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀN VIỆT.
21/05/2025 17:07
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP GIẢI PHÁP AVN
24/04/2025 22:14
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-17.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng
24/04/2025 22:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quân khu 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH QUẢNG NAM
22/07/2026 09:22
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-18 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
11/06/2026 10:51
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-07 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THI TRẦN
13/10/2025 23:27
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-14 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
03/09/2025 11:04
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-18 của chủ đầu tư Quân khu 5 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 00:07
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-03 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT LONG THỊNH
18/06/2025 23:49
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-05 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Dịch vụ thương mại PNT
21/05/2025 17:08
Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-06 của chủ đầu tư Quân khu 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀN VIỆT.
21/05/2025 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 149 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải 63 TBMT trong 60 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 63 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 có quan hệ với 129 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quân khu 5 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu mà không có sự tin tưởng, những hứa hẹn sẽ như lâu đài được xây bằng cát, dù rất xa hoa, nhưng sớm hay muộn cũng sẽ sụp đổ, chỉ là sớm hay muộn mà thôi. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.