Thông báo mời thầu

Gói thầu TB-09

Tìm thấy: 12:17 29/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà khách Mỹ Khê (T50)/Quân khu 5
Tên gói thầu
Gói thầu TB-09
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU ĐỢT 5
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Hải, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1101/QĐ-QK
Ngày phê duyệt
29/05/2026 12:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Quân khu 5
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:11 29/05/2026
đến
09:00 08/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
91.574.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi mốt triệu năm trăm bảy mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2026 (06/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty liên doanh Sunjin Việt Nam Tư vấn lập thiết kế Tầng 2 và tầng 3A, tòa nhà N07B2, đường Thành Thái, Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH FISA Việt Nam Tư vấn lập thiết kế Thôn Vực, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Phú Mỹ Lợi Tư vấn lập thiết kế 56 Nguyễn Thiếp, Phường An Hải Nam, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Thẩm định giá Delta Tư vấn thẩm định giá 34A Mai Dị, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH ĐTPT Trí Hưng Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 138 Mẹ Thứ, phường Hòa Xuân, Thành phố Đà Nẵng
6 Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng cơ bản Quân khu là chủ đầu tư/Quân khu 5 Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 Duy Tân, phường Hòa Cường, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vợt trụng hủ tiếu
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
2
Gắp thức ăn
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
3
Khay inox lớn
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
4
Khay inox nhỏ
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
5
Xô đá thủy tinh 1L
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
6
Gắp đá
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
7
Nĩa trái cây inox
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
8
Chậu nhôm ĐK 60cm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
9
Chậu nhôm ĐK 80cm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
10
Rổ inox ĐK 40cm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
11
Rổ inox ĐK 50cm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
12
Máy xay gia vị đa năng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
13
Máy xay thịt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
14
Máy thái thịt đông Lạnh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
15
Cân bàn 20kg
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
16
Xe đẩy inox 2 tầng trung
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
17
Xe đẩy rượu,nước uống
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
18
Xe đẩy thức ăn thừa
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
19
Tủ sấy chén công nghiệp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
20
Phích nước
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
21
Phích điện 3L
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
22
Máy ép chậm trái cây
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
23
Khay ướp rượu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
24
Tủ trưng bày rượu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
25
Nồi hâm cháo, soup
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
26
Bếp từ đơn 2000W
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
27
Xoong thủy tinh
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
28
Thùng rác Inox đạp Chân 8L
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
29
Bàn tròn gỗ mặt xoay kèm 10 ghế bàn gỗ viền cao su
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
30
Máy đánh giày
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
31
Kệ để dù
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
32
Két sắt chống cháy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
33
Gạt tàn đứng
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
34
Ghế massage
8
Máy
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
35
Đèn bàn làm việc cảm ứng Có thể sạc Dung tích Pin ≥5200 mah
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
36
Bình siêu tốc cao cấp Dung tích 1.5L
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
37
Cân điện tử chỉ số BMI
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
38
Sọt đựng đồ giặt là
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
39
Giá treo áo vest bằng gỗ
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
40
Cầu là quần áo
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
41
Đèn đầu giường
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
42
Bình thuỷ tỉnh dựng nước
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
43
Vỏ gối đơn 45x65
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
44
Vỏ gối ôm 38x100
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
45
Vỏ gối tựa 50x50
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
46
Ruột gối đơn 45x65
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
47
Ruột gối ôm 38x100
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
48
Ruột gối tựa 50x50
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
49
Ga trải giường Cotton 200x220
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày
50
Ga trải giưởng Cotton 180x210
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Hải, thành phố Đà Nẵng
30 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB-09". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB-09" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây