Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 14,71%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 61,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.075.556.203 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.002.617.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 14,71%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 61,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.075.556.203 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.002.617.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
18/08/2025 15:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 17:10
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
20/06/2025 15:20
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với 2 gói thầu.
20/06/2025 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
10/06/2025 08:25
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ trang trí gian hàng trưng bày, quảng bá thương mại, du lịch và đầu tư tại Hội chợ Thương mại, Đầu tư, Du lịch Việt Nam - Lào, Lào - Việt Nam 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Hữu Thục Minh
28/05/2025 08:50
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ trang trí gian hàng trưng bày, quảng bá thương mại, du lịch và đầu tư tại Hội chợ Thương mại, Đầu tư, Du lịch Việt Nam - Lào, Lào - Việt Nam 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 14:30
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:28
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối giao thương và trang trí khu trưng bày, quảng bá sản phẩm tại Chương trình Kết nối giao thương giữa doanh nghiệp, hợp tác xã, các cơ sở sản xuất, kinh doanh sản phẩm OCOP, sản phẩm CNNTTB, sản phẩm đặc trưng tỉnh Quảng Nam với các doanh nghiệp xuất khẩu và tổ chức xúc tiến thương mại tại tỉnh Khánh Hòa năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
25/04/2025 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
18/08/2025 15:43
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam công bố KQMT gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 14:09
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 17:10
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
20/06/2025 15:20
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương với 2 gói thầu.
20/06/2025 10:34
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ trang trí gian hàng trưng bày, quảng bá thương mại, du lịch và đầu tư tại Hội chợ Thương mại, Đầu tư, Du lịch Việt Nam - Lào, Lào - Việt Nam 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Hữu Thục Minh
28/05/2025 08:50
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ trang trí gian hàng trưng bày, quảng bá thương mại, du lịch và đầu tư tại Hội chợ Thương mại, Đầu tư, Du lịch Việt Nam - Lào, Lào - Việt Nam 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:50
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:28
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối giao thương và trang trí khu trưng bày, quảng bá sản phẩm tại Chương trình Kết nối giao thương giữa doanh nghiệp, hợp tác xã, các cơ sở sản xuất, kinh doanh sản phẩm OCOP, sản phẩm CNNTTB, sản phẩm đặc trưng tỉnh Quảng Nam với các doanh nghiệp xuất khẩu và tổ chức xúc tiến thương mại tại tỉnh Khánh Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG CENAVI
25/04/2025 14:18
Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ mặt bằng tổ chức Chương trình Kết nối giao thương giữa doanh nghiệp, hợp tác xã, các cơ sở sản xuất, kinh doanh sản phẩm OCOP, sản phẩm CNNTTB, sản phẩm đặc trưng tỉnh Quảng Nam với các doanh nghiệp xuất khẩu và tổ chức xúc tiến thương mại tại tỉnh Khánh Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG QUỐC TẾ NAM VIỆT GALAXY
25/04/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
18/08/2025 15:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 17:10
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐỒNG THUẬN THÀNH
20/06/2025 15:20
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Công Thương của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với 2 gói thầu.
20/06/2025 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
10/06/2025 08:25
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ trang trí gian hàng trưng bày, quảng bá thương mại, du lịch và đầu tư tại Hội chợ Thương mại, Đầu tư, Du lịch Việt Nam - Lào, Lào - Việt Nam 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Hữu Thục Minh
28/05/2025 08:50
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ trang trí gian hàng trưng bày, quảng bá thương mại, du lịch và đầu tư tại Hội chợ Thương mại, Đầu tư, Du lịch Việt Nam - Lào, Lào - Việt Nam 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
26/05/2025 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 14:30
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Phông lưu trữ Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:28
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối giao thương và trang trí khu trưng bày, quảng bá sản phẩm tại Chương trình Kết nối giao thương giữa doanh nghiệp, hợp tác xã, các cơ sở sản xuất, kinh doanh sản phẩm OCOP, sản phẩm CNNTTB, sản phẩm đặc trưng tỉnh Quảng Nam với các doanh nghiệp xuất khẩu và tổ chức xúc tiến thương mại tại tỉnh Khánh Hòa năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam.
25/04/2025 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải 34 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Quảng Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chìa khóa để biến giấc mơ thành hiện thực là không chỉ tập trung vào thành công mà còn tập trung vào tầm quan trọng – và rồi thậm chí ngay cả những bước nhỏ và những chiến thắng bé trên đường cũng sẽ có ý nghĩa lớn hơn. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.