Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 88 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 205 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 332 gói thầu, trong đó có 157 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 119 gói (với 135 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,74%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 25,19%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.473.266.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 226.406.784.441 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,74%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 25,19%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.473.266.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 226.406.784.441 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 88 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 337 KHLCNT trong đó có 205 KHLCNT tự đăng tải, có 132 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 268 TBMT trong đó tự mời thầu 133 TBMT, có 135 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa, cải tạo bục hội trường, hộc cửa và sơn mặt ngoài của hội trường tầng 1 nhà B; Mặt sân, điện chiếu sáng và hệ thống thoát nước mái nhà thể thao; Thay toàn bộ mái nhà để xe; Hệ thống cống thoát nước nhà ăn; Phòng lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:45
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa đột xuất đảm bảo ATGT hạng mục nền, mặt đường đoạn Km0+000 - Km0+250 trên ĐT.485, thôn Phú Giáp, xã Yên Phong, huyện Ý Yên của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:40
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa đột xuất đảm bảo ATGT hệ thống đèn tín hiệu, đèn chiếu sáng thuộc phạm vi quản lý của Sở Giao thông vận tải bị ảnh hưởng của cơn bão số 3 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:38
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa đường xuống phà, nhà chờ, hệ thống an toàn giao thông tại bến phà Ninh Mỹ trên ĐT.488C của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:41
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa phương tiện vượt sông (phà NĐ-1942) để đảm bảo an toàn giao thông tại bến phà Sa Cao - Thái Hạc/ĐT.489 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:21
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km2+00 đến Km7+00 trên ĐT.485B và tại các vị trí theo kiến nghị của địa phương và của lực lượng công an của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:12
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km10+810 đến Km13+00 trên ĐT.489C; Km9+200-Km9+990 trên ĐT.490C và lắp đặt hệ thống camera giám sát tại 02 cầu (gồm cầu Đò Quan/ĐT.490C, cầu Thức Hoá/ĐT.489B) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 06:59
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Xử lý điểm nguy cơ mất ATGT Gia cố lề đoạn đường cong đoạn từ Km103+550 đến Km104+400 QL.37B tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 3 gói thầu.
12/11/2024 08:44
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư bước lập Báo cáo nghiên cứu tiền khả thi, dự án: Xây dựng tuyến đường cao tốc Hà Nam - Nam Định (CT.11), giai đoạn 1 từ thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam đến thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
12/10/2024 08:19
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa rãnh thoát nước cục bộ các đoạn Km93+00-Km93+520; Km93+650-Km93+720; Km96+200-Km96+400, QL.37B, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 3 gói thầu.
16/09/2024 18:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa, cải tạo bục hội trường, hộc cửa và sơn mặt ngoài của hội trường tầng 1 nhà B; Mặt sân, điện chiếu sáng và hệ thống thoát nước mái nhà thể thao; Thay toàn bộ mái nhà để xe; Hệ thống cống thoát nước nhà ăn; Phòng lưu trữ tài liệu với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:45
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa đường xuống phà, nhà chờ, hệ thống an toàn giao thông tại bến phà Ninh Mỹ trên ĐT.488C với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:41
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km10+810 đến Km13+00 trên ĐT.489C; Km9+200-Km9+990 trên ĐT.490C và lắp đặt hệ thống camera giám sát tại 02 cầu (gồm cầu Đò Quan/ĐT.490C, cầu Thức Hoá/ĐT.489B) với 2 gói thầu.
30/11/2024 06:59
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Xử lý điểm nguy cơ mất ATGT Gia cố lề đoạn đường cong đoạn từ Km103+550 đến Km104+400 QL.37B tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
12/11/2024 08:44
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư bước lập Báo cáo nghiên cứu tiền khả thi, dự án: Xây dựng tuyến đường cao tốc Hà Nam - Nam Định (CT.11), giai đoạn 1 từ thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam đến thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định với 2 gói thầu.
12/10/2024 08:19
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa rãnh thoát nước cục bộ các đoạn Km93+00-Km93+520; Km93+650-Km93+720; Km96+200-Km96+400, QL.37B, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
16/09/2024 18:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa, cải tạo bục hội trường, hộc cửa và sơn mặt ngoài của hội trường tầng 1 nhà B; Mặt sân, điện chiếu sáng và hệ thống thoát nước mái nhà thể thao; Thay toàn bộ mái nhà để xe; Hệ thống cống thoát nước nhà ăn; Phòng lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:45
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa đột xuất đảm bảo ATGT hạng mục nền, mặt đường đoạn Km0+000 - Km0+250 trên ĐT.485, thôn Phú Giáp, xã Yên Phong, huyện Ý Yên của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:40
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa đột xuất đảm bảo ATGT hệ thống đèn tín hiệu, đèn chiếu sáng thuộc phạm vi quản lý của Sở Giao thông vận tải bị ảnh hưởng của cơn bão số 3 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
09/12/2024 14:38
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa đường xuống phà, nhà chờ, hệ thống an toàn giao thông tại bến phà Ninh Mỹ trên ĐT.488C của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:41
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa phương tiện vượt sông (phà NĐ-1942) để đảm bảo an toàn giao thông tại bến phà Sa Cao - Thái Hạc/ĐT.489 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:21
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km2+00 đến Km7+00 trên ĐT.485B và tại các vị trí theo kiến nghị của địa phương và của lực lượng công an của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 07:12
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km10+810 đến Km13+00 trên ĐT.489C; Km9+200-Km9+990 trên ĐT.490C và lắp đặt hệ thống camera giám sát tại 02 cầu (gồm cầu Đò Quan/ĐT.490C, cầu Thức Hoá/ĐT.489B) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
30/11/2024 06:59
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Xử lý điểm nguy cơ mất ATGT Gia cố lề đoạn đường cong đoạn từ Km103+550 đến Km104+400 QL.37B tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 3 gói thầu.
12/11/2024 08:44
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư bước lập Báo cáo nghiên cứu tiền khả thi, dự án: Xây dựng tuyến đường cao tốc Hà Nam - Nam Định (CT.11), giai đoạn 1 từ thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam đến thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 2 gói thầu.
12/10/2024 08:19
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa rãnh thoát nước cục bộ các đoạn Km93+00-Km93+520; Km93+650-Km93+720; Km96+200-Km96+400, QL.37B, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với 3 gói thầu.
16/09/2024 18:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải 205 KHLCNT, trong đó có 332 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải 135 TBMT trong 119 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 133 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải 138 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Ai mong cầu càng ít, hạnh phúc của họ càng lớn; ai hi vọng càng ít, tự do của họ sẽ càng nhiều. "
Gorky (Liên Xô)