Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.910.187.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.825.401.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.910.187.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.825.401.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 31 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua khung thiếp mừng thọ người cao tuổi của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 14:34
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua khung thiếp mừng thọ người cao tuổi của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
23/08/2022 18:01
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Viết bài trên tạp chí tuyên truyền về an toàn, vệ sinh lao động; công tác vay vốn với người nghèo và các đối tượng chính sách khác của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
23/08/2022 17:30
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/08/2022 14:27
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Viết bài trên tạp chí tuyên truyền về an toàn, vệ sinh lao động; công tác vay vốn với người nghèo và các đối tượng chính sách khác của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:10
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
11/08/2022 16:52
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng các phóng sự, tọa đàm, trailer trên đài truyền hình tuyên truyền về công tác Lao động Thương binh và Xã hội năm 2022 của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 10:20
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và phát sóng các phóng sự, tọa đàm, trailer trên đài truyền hình tuyên truyền về công tác Lao động Thương binh và Xã hội năm 2022 của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
14/06/2022 17:22
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Lao động Thương binh và Xã hội của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2022 14:21
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Lao động Thương binh và Xã hội của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2022 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức Diễn đàn trẻ em Thành phố Hà Nội năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LICH VÀ HỘI THẢO MINH AN
20/06/2019 11:17
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu In áp phích thông điệp phòng chống xâm hại trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thương Mại Và Dịch Vụ Tổng Hợp Hà Vinh
09/05/2019 17:11
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu In tài liệu tuyên truyền về an toàn, vệ sinh lao động; Cho vay đối với người nghèo và các đối tượng chính sách khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in ấn Đa Sắc
25/04/2019 16:18
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện Lễ phát động Tháng hành động về An toàn, vệ sinh lao động thành phố Hà Nội năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ truyền thông Miền Bắc
24/04/2019 17:00
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về các quy định mới trong chính sách Bảo hiểm xã hội đối với lao động nước ngoài và các nội dung khác có liên quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ĐẠI VIỆT
25/09/2018 15:22
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu In phướn treo các tuyến đường phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG SÓNG BẠC
10/09/2018 17:47
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sản xuất chương trình tọa đàm, phóng sự tuyên truyền về Hội giảng Nhà giáo giáo dục nghề nghiệp toàn quốc năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH truyền thông Á Châu
10/09/2018 17:41
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức Diễn đàn trẻ em thành phố Hà Nội năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG C và L
10/08/2018 15:50
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ĐẠI VIỆT
25/07/2018 15:44
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Vạn Toàn
26/06/2018 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua khung thiếp mừng thọ người cao tuổi của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 14:34
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua khung thiếp mừng thọ người cao tuổi của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
23/08/2022 18:01
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Viết bài trên tạp chí tuyên truyền về an toàn, vệ sinh lao động; công tác vay vốn với người nghèo và các đối tượng chính sách khác của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
23/08/2022 17:30
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/08/2022 14:27
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Viết bài trên tạp chí tuyên truyền về an toàn, vệ sinh lao động; công tác vay vốn với người nghèo và các đối tượng chính sách khác của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
22/08/2022 16:10
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
11/08/2022 16:52
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng các phóng sự, tọa đàm, trailer trên đài truyền hình tuyên truyền về công tác Lao động Thương binh và Xã hội năm 2022 của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 10:20
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và phát sóng các phóng sự, tọa đàm, trailer trên đài truyền hình tuyên truyền về công tác Lao động Thương binh và Xã hội năm 2022 của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
14/06/2022 17:22
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Lao động Thương binh và Xã hội của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2022 14:21
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Lao động Thương binh và Xã hội của chủ đầu tư Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2022 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hà Nội có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bộ lông làm đẹp con công, học vấn làm đẹp con người. "
Ngạn ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.