Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.713.950.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.364.393.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.713.950.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.364.393.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 105 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 55 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động của Sở năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN ĐA KHOA TỈNH QUẢNG NINH
28/08/2026 15:46
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán chi phí dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động của Sở Tài chính tỉnh Quảng Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề án xây dựng và phát triển thành phố Quảng Ninh trong kỷ nguyên mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược và Chính sách kinh tế - tài chính
27/08/2026 17:09
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:31
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Mỹ Hưng
18/08/2026 08:53
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
13/08/2026 14:20
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải TBMT Tư vấn lập Đề án xây dựng và phát triển thành phố Quảng Ninh trong kỷ nguyên mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:35
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT tư vấn lập Đề án xây dựng và phát triển thành phố Quảng Ninh trong kỷ nguyên mới với 3 gói thầu.
05/08/2026 11:41
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính năm 2026 với 3 gói thầu.
31/07/2026 10:21
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT gói thầu tư vấn rà soát xác định lại phương án giá đất cụ thể để xác định nghĩa vụ tài chính bổ sung (nếu có) của Dự án khu dân cư tự xây Lô N6 và Lô N7 tại phường Cẩm Bình, thị xã Cẩm Phả (nay là phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh) do Công ty cổ phần tập đoàn INDEVCO làm Chủ đầu tư (theo các Quyết định của UBND tỉnh Quảng Ninh số: 3676/QĐ-UBND ngày 04/10/2007; 3886/QĐ-UBND ngày 20/12/2010) với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ đường truyền số liệu chuyên dùng phục vụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến và chính quyền điện tử tỉnh với 1 gói thầu.
08/05/2025 21:28
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn thẩm tra quyết toán vốn dự án hoàn thành Dự án Đường nối Khu công nghiệp Cái Lân qua KCN Việt Hưng đến đường cao tốc Hạ Long-Vân Đồn với 1 gói thầu.
07/02/2025 10:51
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn thẩm tra quyết toán dự án hoàn thành Dự án, nâng cấp, mở rộng bệnh viện Phổi Quảng Ninh với 1 gói thầu.
25/12/2024 12:07
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Đào tạo, cập nhật, nâng cao kiến thức cho cán bộ sử dụng hệ thống TABMIS.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển giao công nghệ và Hỗ trợ kỹ thuật
23/12/2024 11:53
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm tra quyết toán dự án hoàn thành Dự án cao tốc Tiên Yên - Móng Cái theo phương thức đối tác công tư (PPP), Hợp đồng Xây dựng - Kinh doanh - Chuyển giao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ ASCO
09/12/2024 09:04
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Đào tạo, cập nhật, nâng cao kiến thức cho cán bộ sử dụng hệ thống TABMIS với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 14:27
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải TBMT Đào tạo, cập nhật, nâng cao kiến thức cho cán bộ sử dụng hệ thống TABMIS theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 11:30
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Tập huấn, cập nhật, nâng cao kiến thức cho cán bộ sử dụng hệ thống Tabmis của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
28/11/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động của Sở năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN ĐA KHOA TỈNH QUẢNG NINH
28/08/2026 15:46
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán chi phí dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động của Sở Tài chính tỉnh Quảng Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề án xây dựng và phát triển thành phố Quảng Ninh trong kỷ nguyên mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược và Chính sách kinh tế - tài chính
27/08/2026 17:09
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 15:31
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Mỹ Hưng
18/08/2026 08:53
Sở Tài chính Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI HƯNG LONG
13/08/2026 14:20
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải TBMT Tư vấn lập Đề án xây dựng và phát triển thành phố Quảng Ninh trong kỷ nguyên mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:35
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT tư vấn lập Đề án xây dựng và phát triển thành phố Quảng Ninh trong kỷ nguyên mới với 3 gói thầu.
05/08/2026 11:41
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính năm 2026 với 3 gói thầu.
31/07/2026 10:21
Sở Tài chính Quảng Ninh đăng tải KHLCNT gói thầu tư vấn rà soát xác định lại phương án giá đất cụ thể để xác định nghĩa vụ tài chính bổ sung (nếu có) của Dự án khu dân cư tự xây Lô N6 và Lô N7 tại phường Cẩm Bình, thị xã Cẩm Phả (nay là phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh) do Công ty cổ phần tập đoàn INDEVCO làm Chủ đầu tư (theo các Quyết định của UBND tỉnh Quảng Ninh số: 3676/QĐ-UBND ngày 04/10/2007; 3886/QĐ-UBND ngày 20/12/2010) với 1 gói thầu.
13/07/2026 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Quảng Ninh có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc sống đồng điệu giữa những người yêu nhau là hạnh phúc lý tưởng. "
George Sand
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.