Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.118.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 276.118.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.118.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 276.118.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xác định giá trị tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
15/07/2026 14:44
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp dịch vụ xác định giá trị tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:00
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
24/06/2026 15:41
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy lạnh năm 2026 với 1 gói thầu.
24/06/2026 15:11
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Gói thầu Bảo dưỡng - Sửa xe ô tô biển số 63A-006.93 với 1 gói thầu.
28/05/2026 15:32
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược dự án điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
30/04/2026 05:42
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
21/04/2026 15:03
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG THƯƠNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
21/04/2026 14:22
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu 77.830.200.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ ăn uống và giải khát Phước Lộc
13/02/2026 11:04
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
11/02/2026 21:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRÍ VIỆT
26/12/2025 08:45
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRUNG TRUNG NAM
26/12/2025 08:40
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRUNG TRUNG NAM
03/12/2025 14:47
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRÍ VIỆT
03/12/2025 09:52
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa trụ sở Sở Kế hoạch và Đầu tư (cũ) tại số 38, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 1, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang với 2 gói thầu.
26/11/2025 16:48
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở mới của Sở Tài chính với 2 gói thầu.
26/11/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xác định giá trị tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT TÍN
15/07/2026 14:44
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp dịch vụ xác định giá trị tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:00
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lạnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
24/06/2026 15:41
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy lạnh năm 2026 với 1 gói thầu.
24/06/2026 15:11
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Gói thầu Bảo dưỡng - Sửa xe ô tô biển số 63A-006.93 với 1 gói thầu.
28/05/2026 15:32
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược dự án điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
30/04/2026 05:42
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
21/04/2026 15:03
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG THƯƠNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
21/04/2026 14:22
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu 77.830.200.
- Nhà thầu trúng thầu: Dịch vụ ăn uống và giải khát Phước Lộc
13/02/2026 11:04
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
11/02/2026 21:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ TÀI CHÍNH TỈNH ĐỒNG THÁP có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Không gì buồn cười hơn là bất hạnh, tôi đảm bảo với bạn như vậy. Phải, phải, nó là thứ khôi hài nhất trên thế gian này. "
Samuel Beckett