Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 46,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.097.497.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.873.027.408 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 46,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.097.497.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.873.027.408 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN PHÚ THỌ
24/08/2026 16:31
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In tài liệu tuyên truyền phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mai
20/08/2026 17:35
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Thơm
20/08/2026 17:32
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thiên Thành
20/08/2026 17:26
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh” với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:57
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 11:02
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Phú Thọ
23/07/2026 14:19
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên tập nội dung, trình bày, thiết kế, xin cấp giấy phép xuất bản; thiết kế đĩa DVD lưu trữ dữ liệu và phát hành bộ tài liệu điện tử bồi dưỡng nghiệp vụ hoà giải cơ sở của Sở Tư pháp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN ĐA SẮC, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
29/07/2025 14:50
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn ACT Vượng Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG
28/05/2025 10:23
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/05/2025 10:25
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 10:02
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VNCONS
09/05/2025 15:00
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
09/05/2025 14:58
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Công trình Cải tạo, sửa chữa nội thất phòng làm việc Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 4 gói thầu.
06/05/2025 15:14
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Biên tập nội dung, trình bày, thiết kế, xin cấp giấy phép xuất bản; thiết kế đĩa DVD lưu trữ dữ liệu và phát hành bộ tài liệu điện tử bồi dưỡng nghiệp vụ hoà giải cơ sở của Sở Tư pháp năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 10:15
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Biên tập nội dung, trình bày, thiết kế, xin cấp giấy phép xuất bản; thiết kế đĩa DVD lưu trữ dữ liệu và phát hành bộ tài liệu điện tử bồi dưỡng nghiệp vụ hoà giải cơ sở của Sở Tư pháp năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 17:47
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Phát hành tái bản tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ hòa giải ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của Sở Tư pháp năm 2024 với 3 gói thầu.
06/11/2024 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN PHÚ THỌ
24/08/2026 16:31
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In tài liệu tuyên truyền phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mai
20/08/2026 17:35
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Thơm
20/08/2026 17:32
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thiên Thành
20/08/2026 17:26
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh” với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:57
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 11:02
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Phú Thọ
23/07/2026 14:19
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nỗi sợ là sự thiếu tin tưởng vào khả năng bản thân có thể tìm ra các giải pháp hữu hiệu. "
T. F. Hodge