Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 31,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.632.615.892 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.738.010.428 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,25%, Xây lắp 31,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.632.615.892 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.738.010.428 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh” của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN PHÚ THỌ
24/08/2026 16:31
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: In tài liệu tuyên truyền phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mai
20/08/2026 17:35
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Thơm
20/08/2026 17:32
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thiên Thành
20/08/2026 17:26
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh” của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In tài liệu tuyên truyền phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn
có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/08/2026 18:07
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/08/2026 18:00
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/08/2026 11:02
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Phú Thọ
23/07/2026 14:19
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Biên tập nội dung, trình bày, thiết kế, xin cấp giấy phép xuất bản; thiết kế đĩa DVD lưu trữ dữ liệu và phát hành bộ tài liệu điện tử bồi dưỡng nghiệp vụ hoà giải cơ sở của Sở Tư pháp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN ĐA SẮC, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
29/07/2025 14:50
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn ACT Vượng Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG
28/05/2025 10:23
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/05/2025 10:25
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 10:02
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VNCONS
09/05/2025 15:00
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT
09/05/2025 14:58
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Công trình Cải tạo, sửa chữa nội thất phòng làm việc Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 4 gói thầu.
06/05/2025 15:14
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Biên tập nội dung, trình bày, thiết kế, xin cấp giấy phép xuất bản; thiết kế đĩa DVD lưu trữ dữ liệu và phát hành bộ tài liệu điện tử bồi dưỡng nghiệp vụ hoà giải cơ sở của Sở Tư pháp năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 10:15
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Biên tập nội dung, trình bày, thiết kế, xin cấp giấy phép xuất bản; thiết kế đĩa DVD lưu trữ dữ liệu và phát hành bộ tài liệu điện tử bồi dưỡng nghiệp vụ hoà giải cơ sở của Sở Tư pháp năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 17:47
Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Phát hành tái bản tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ hòa giải ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của Sở Tư pháp năm 2024 với 3 gói thầu.
06/11/2024 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh” của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN PHÚ THỌ
24/08/2026 16:31
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: In tài liệu tuyên truyền phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Mai
20/08/2026 17:35
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Triệu Thị Thơm
20/08/2026 17:32
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thiên Thành
20/08/2026 17:26
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In ấn tờ gấp “Chính sách phát triển kinh tế số đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa, hợp tác xã, hộ kinh doanh” của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:57
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In tài liệu tuyên truyền phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn
có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/08/2026 18:07
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ 06 hội nghị tập huấn, bồi dưỡng kiến thức pháp luật cho cán bộ và nhân dân cơ sở tại các địa bàn có điểm nóng về vi phạm pháp luật của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/08/2026 18:00
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In cuốn tài liệu Giới thiệu một số nội dung cơ bản của Luật Tiếp cận thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
17/08/2026 11:02
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Phú Thọ
23/07/2026 14:19
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xây dựng các mục, chuyên mục về pháp luật đăng tải trên Báo và Phát thanh, truyền hình tỉnh Phú Thọ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngủ thì ai cũng như lương thiện Tỉnh dậy phân ra kẻ dữ, hiềnHiền, dữ phải đâu là tính sẵnPhần nhiều do giáo dục mà nên "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh