Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 20,59%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.814.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.334.064.391 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 20,59%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.814.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.334.064.391 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông.
29/06/2022 10:07
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/06/2022 11:09
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Nhà luyện tập và chạy chương trình Đoàn ca múa nhạc dân tộc tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với 5 gói thầu.
07/06/2022 05:12
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông.
20/12/2021 17:47
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông.
20/12/2021 17:45
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/12/2021 17:03
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với 1 gói thầu.
10/12/2021 16:42
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 14:01
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 17:34
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với 1 gói thầu.
06/12/2021 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP NGUYÊN PHÁT
31/08/2022 08:48
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/08/2022 09:15
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/07/2022 16:17
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Nhà luyện tập và Thi đấu đa năng tỉnh Đắk Nông với 5 gói thầu.
14/07/2022 10:58
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HỒNG PHÁT
29/06/2022 10:07
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2022 09:18
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đăng tải TBMT ПДНГ-0116/22 Trang thiết bị và dụng cụ cho Ban Tăng Sản Lượng năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2022 11:16
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/06/2022 11:09
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đăng tải KHLCNT Nhà luyện tập và chạy chương trình Đoàn ca múa nhạc dân tộc tỉnh Đắk Nông với 5 gói thầu.
07/06/2022 05:12
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông công bố kết quả gói thầu In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC HƯNG
20/12/2021 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông.
29/06/2022 10:07
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/06/2022 11:09
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Nhà luyện tập và chạy chương trình Đoàn ca múa nhạc dân tộc tỉnh Đắk Nông của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với 5 gói thầu.
07/06/2022 05:12
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông.
20/12/2021 17:47
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông.
20/12/2021 17:45
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/12/2021 17:03
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT In lịch, thiệp, câu đối và thư chúc tết của Tỉnh ủy, UBND tỉnh của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với 1 gói thầu.
10/12/2021 16:42
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 14:01
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 17:34
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị chuyên dùng, nhac cụ biểu diễn cho Đoàn ca múa nhạc của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông với 1 gói thầu.
06/12/2021 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 67 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải 34 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Đăk Nông có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.