Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.403.151.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.368.187.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.403.151.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.368.187.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:41
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
15/01/2025 17:13
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
15/01/2025 17:07
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Bản quyền giải pháp IMS - giải pháp phần mềm tòa soạn báo điện tử (CMS) và tổ chức vận hành Tạp chí điện tử (tên miền: ictvietnam.vn) năm 2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
06/01/2025 17:35
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thuê Bản quyền giải pháp IMS - giải pháp phần mềm tòa soạn báo điện tử (CMS) và tổ chức vận hành Tạp chí điện tử (tên miền: ictvietnam.vn) năm 2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
06/01/2025 17:15
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
13/06/2024 17:05
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2024 21:27
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ tuyên truyền về nâng cao hiệu quả công tác thông tin tuyên truyền phục vụ nhiệm vụ chính trị, thông tin thiết yếu của các cơ quan báo chí giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 2 gói thầu.
24/05/2024 11:54
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiên thiết kế, chế bản in ấn phẩm chuyên san khoa học năm 2024 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần phát triển In Việt Nam
12/04/2024 17:08
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thực hiên thiết kế, chế bản in ấn phẩm chuyên san khoa học năm 2024 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
10/04/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tạp chí Thông tin và Truyền thông đăng tải KHLCNT Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:41
Tạp chí Thông tin và Truyền thông công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
15/01/2025 17:13
Tạp chí Thông tin và Truyền thông đăng tải KHLCNT Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 với 1 gói thầu.
15/01/2025 17:07
Tạp chí Thông tin và Truyền thông công bố kết quả gói thầu Thuê Bản quyền giải pháp IMS - giải pháp phần mềm tòa soạn báo điện tử (CMS) và tổ chức vận hành Tạp chí điện tử (tên miền: ictvietnam.vn) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
06/01/2025 17:35
Tạp chí Thông tin và Truyền thông đăng tải KHLCNT Thuê Bản quyền giải pháp IMS - giải pháp phần mềm tòa soạn báo điện tử (CMS) và tổ chức vận hành Tạp chí điện tử (tên miền: ictvietnam.vn) năm 2025 với 1 gói thầu.
06/01/2025 17:15
Tạp chí Thông tin và Truyền thông công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
13/06/2024 17:05
Tạp chí Thông tin và Truyền thông công bố KQMT gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2024 10:33
Tạp chí Thông tin và Truyền thông đăng tải TBMT Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2024 21:27
Tạp chí Thông tin và Truyền thông công bố kết quả gói thầu Thực hiên thiết kế, chế bản in ấn phẩm chuyên san khoa học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần phát triển In Việt Nam
12/04/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:41
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
15/01/2025 17:13
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí Thông tin và Truyền thông tháng 01 + 02 năm2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
15/01/2025 17:07
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Bản quyền giải pháp IMS - giải pháp phần mềm tòa soạn báo điện tử (CMS) và tổ chức vận hành Tạp chí điện tử (tên miền: ictvietnam.vn) năm 2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
06/01/2025 17:35
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thuê Bản quyền giải pháp IMS - giải pháp phần mềm tòa soạn báo điện tử (CMS) và tổ chức vận hành Tạp chí điện tử (tên miền: ictvietnam.vn) năm 2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
06/01/2025 17:15
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
13/06/2024 17:05
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Thiết kế, chế bản và in ấn phẩm của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2024 21:27
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ tuyên truyền về nâng cao hiệu quả công tác thông tin tuyên truyền phục vụ nhiệm vụ chính trị, thông tin thiết yếu của các cơ quan báo chí giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 2 gói thầu.
24/05/2024 11:54
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiên thiết kế, chế bản in ấn phẩm chuyên san khoa học năm 2024 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần phát triển In Việt Nam
12/04/2024 17:08
Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Thực hiên thiết kế, chế bản in ấn phẩm chuyên san khoa học năm 2024 của chủ đầu tư Tạp chí Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
10/04/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Thông tin và Truyền thông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai đáng được ca ngợi vì lòng tốt khi không có năng lực để làm điều ác. Lòng tốt không đi kèm năng lực nói chung không là gì hơn ngoài sự lười biếng, hay ý chí bất lực. "
Francois de La Rochefoucault