Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
[Tổng số: 10]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000021428
10/10/2022
Z107118
16/07/2021
vnz000019497
Số 18 Nguyễn Du, phường Nguyễn Du, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16/07/2021
Z083165
vn0106324614
24/09/2019
Z047544
15/03/2018
vnz000023641
15/03/2018
Z043863
vnz000008823
01/11/2017
Z036050
vn0105008493
04/04/2017
Z031981
vnz000014939
Số 10 phố Trần Nhân Tông, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
14/11/2016
Z026655
09/08/2016
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây