Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.777.930.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.768.386.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 181.777.930.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.768.386.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 57 TBMT trong đó tự mời thầu 37 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 47.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 69.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), Hà Nội (2), An Giang (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Quảng Nam (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tuyến truyền dẫn cáp quang từ Phòng máy chủ Tân Thuận đến Phòng máy chủ thuê tại Tp.Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FFC
29/09/2022 13:55
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cài đặt thiết bị, phần mềm Nâng cấp, mở rộng hạ tầng phòng máy chủ DNS quốc gia tại Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ - MITEC
29/09/2022 10:16
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà trạm An Đồn, Đà Nẵng của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
26/09/2022 16:31
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà trạm Hòa Lạc, Hà Nội của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
26/09/2022 16:27
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm định danh khách hàng điện tử EKYC của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VVN AI
22/09/2022 09:39
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị VNIX-NOG 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
21/09/2022 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cài đặt thiết bị, phần mềm hệ thống dữ liệu lớn quản lý tài nguyên Internet, DNS quốc gia giai đoạn 2 của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG DTS
20/09/2022 15:34
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đặt thiết bị trong các Trung tâm dữ liệu tại 3 điểm Hà Nội, Đà Nẵng và Tp.Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/09/2022 11:22
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh cho Nhà trạm Trung tâm Internet Việt Nam tại khu công nghệ cao Hòa Lạc, Hà Nội của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG VIỆT THẮNG
16/09/2022 14:32
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công bảo trì, cải tạo, sửa chữa nhà trạm Trung tâm Internet Việt Nam tại khu Công nghệ cao Hòa Lạc, Thạch Thất, Hà Nội của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Đức Lộc
30/08/2022 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 - giai đoạn thực hiện đầu tư dự án “Nâng cấp, mở rộng hạ tầng phòng máy chủ DNS quốc gia tại Thành phố Hồ Chí Minh” với 3 gói thầu.
14/10/2021 10:40
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 - giai đoạn thực hiện đầu tư dự án “Nâng cấp, mở rộng hạ tầng phòng máy chủ với 3 gói thầu.
13/10/2021 17:17
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 – giai đoạn thực hiện đầu tư dự án với 3 gói thầu.
13/10/2021 16:38
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 1 gói thầu.
13/10/2021 16:36
Trung tâm Internet Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê tuyến truyền dẫn cáp quang từ Phòng máy chủ Tân Thuận đến Phòng máy chủ VNNIC thuê đặt thiết bị tại Tp.Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FFC
07/09/2021 14:07
Trung tâm Internet Việt Nam công bố KQMT gói thầu Thuê tuyến truyền dẫn cáp quang từ Phòng máy chủ Tân Thuận đến Phòng máy chủ VNNIC thuê đặt thiết bị tại Tp.Hồ Chí Minh với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2021 11:08
Trung tâm Internet Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ truyền thông, quảng bá cho tên miền .VN trên hệ thống wifi marketing.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG AWING VIỆT NAM
29/07/2021 14:22
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Thuê tuyến truyền dẫn cáp quang từ Phòng máy chủ Tân Thuận đến Phòng máy chủ VNNIC thuê đặt thiết bị tại Tp.Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2021 16:26
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ năm 2021 của Trung tâm Internet Việt Nam với 10 gói thầu.
21/07/2021 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tuyến truyền dẫn cáp quang từ Phòng máy chủ Tân Thuận đến Phòng máy chủ thuê tại Tp.Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FFC
29/09/2022 13:55
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cài đặt thiết bị, phần mềm Nâng cấp, mở rộng hạ tầng phòng máy chủ DNS quốc gia tại Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ - MITEC
29/09/2022 10:16
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà trạm An Đồn, Đà Nẵng của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
26/09/2022 16:31
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Nhà trạm Hòa Lạc, Hà Nội của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
26/09/2022 16:27
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm định danh khách hàng điện tử EKYC của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VVN AI
22/09/2022 09:39
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị VNIX-NOG 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
21/09/2022 16:22
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cài đặt thiết bị, phần mềm hệ thống dữ liệu lớn quản lý tài nguyên Internet, DNS quốc gia giai đoạn 2 của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG DTS
20/09/2022 15:34
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đặt thiết bị trong các Trung tâm dữ liệu tại 3 điểm Hà Nội, Đà Nẵng và Tp.Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/09/2022 11:22
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh cho Nhà trạm Trung tâm Internet Việt Nam tại khu công nghệ cao Hòa Lạc, Hà Nội của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG VIỆT THẮNG
16/09/2022 14:32
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công bảo trì, cải tạo, sửa chữa nhà trạm Trung tâm Internet Việt Nam tại khu Công nghệ cao Hòa Lạc, Thạch Thất, Hà Nội của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Đức Lộc
30/08/2022 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 76 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải 38 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 37 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nội tâm con người là thứ có khả năng chịu đựng dẻo dai bền bỉ, chỉ cần còn lại một hy vọng nhỏ nhất cũng có thể hồi sinh. "
Thiên Y Hữu Phong
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".